ผู้เขียน หัวข้อ: หวยล็อคอีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 6116 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok

• Sr. Member
หวยล็อคอีกแล้วครับท่าน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 19:34:35 »
สมช. ใครกำลังดูบอล toyota cup ระหว่าง บุรีรัมย์กับราชบุรี อยู่บ้างครับ รู้สึกเหมือนว่าผลการแข่งขันมันถูกกำหนดมาแล้วยิ่งดูยิ่งสงสารราชบุรีจังเลยครับ  กรรมการก็คงจะจ้างมาเองแหละมั้งเพราะมันแจกใบเหลืองให้แต่ราชบุรี สงสารวงการฟุตบอลบ้านเราจัง ???

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
  • Hero Member
Re: หวยล็อคอีกแล้วครับท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 20:38:29 »
อย่างที่รู้ ๆ กันครับว่ามันมีการแบ่งพรรคแบ่งพวกกันอยู่ ตั้งแต่ผู้จัดการทีมยันกรรมการ

TPL ฤดูกาลที่ผ่านมา บอกเลยว่าค่อนข้างผิดหวังกับวงการฟุตบอลไทย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 21:00:10 »
ฟุตบอลไทยเสื่อมตั้งแต่ BY ละ
(ว่าด้วยผลงานล้วนๆ No การเมือง)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ localgame

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 22:22:51 »
ผมว่ามันไม่ล็อคนะครับ ทุกเหตุการณ์ถ้าดูจากภาพช้ามันก็ถูกต้องตามที่กรรมการตัดสินอยู่แล้ว จริงๆแล้วสมาคมไม่ชอบบุรีรัมย์อยู่แล้วหนิครับ

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2013, 05:53:55 »
ไม่ล๊อคนะครับ
ตัดสินถูกต้องหมดนะครับ
บุรีรัมย์ไม่ถูกกับVV กรรมการจะล๊อคให้บุรีรัมย์ทำไม