ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนแรกคุยเรื่องนิสัยรถ ไปๆมาๆชักไม่แน่ใจ  (อ่าน 4975 ครั้ง)

ออฟไลน์ printpi

• Jr. Member
  • **
ไม่ทราบว่าผิด กฏไหมนะคะ ถ้าผิดลบได้เลยค่ะ

http://www.facebook.com/FordFiestaThailand/posts/10150351817771221
ถ้าเป็น แฟนเพจ อยู่แล้ว รบกวนเข้าไปอ่านให้ละเอียดนะคะ
แล้วรบกวนบอกดิชั้นที ว่าองค์อะไรลง She แล้วทำตัวอย่างนี้ถูกหรอ
เนี้ยนะคนขับเฟียสต้า

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: ตอนแรกคุยเรื่องนิสัยรถ ไปๆมาๆชักไม่แน่ใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 23:08:36 »
เรื่องนี้ปล่อยให้เป็นกลไกของทางเฟสบุ๊คดีกว่านะครับ

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
Re: ตอนแรกคุยเรื่องนิสัยรถ ไปๆมาๆชักไม่แน่ใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 23:18:46 »
สงสัยนิสัยน้องเขาเอนไปตามหน้าตา = =''

ขับในเมือง Fiesta 18 โล/ลิตร อยากจะกราบงามๆ สักที หรือไม่ก็ถามว่าเมืองไหน 555

แต่ช่างมันเถอะครับ อย่าไปคิดมากหรือใส่ใจอะไรเลย เครียดเองเปล่าๆ เมืองไทยสมัยนี้ต้องถือคติ Don't Feed Troll ครับ  ;)

civicferio

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 23:21:51 »
ดูทรงผมน้องเค้าก็ดูออกแล้วคะนั่น??!!  ติ่งหูมาแต่ไกล....

ออฟไลน์ printpi

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 23:27:03 »
ประเด็นคือ ประโยคสุดท้าย ชวนให้ดิชั้นคิดตาม...
เออ....พ่อ She เป็นใครกันหละ

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 23:29:04 »
เหนื่อยใจแทนเลยครับเจออย่างนี้ = ="   ภาษาที่น้องเค้าใช้นี่เจ็บๆทั้งนั้นเลย ไม่รู้ได้มาจากไหนเนี่ย   สงสัยพ่อใหญ่จนเสียเด็กหรือป่าวนี่ ^^"  FB เค้ามีระบบป้องกันความขัดแย้งกันอยู่นะครับแต่ไม่รู้ว่าแก้ไขได้ยังไงนะครับ เพื่อนผมก็เคยด่ากันเล่นๆใน FB แต่พอมาอีกที Postนั้นหายไปโดยเจ้าตัวไม่รู้เรื่องเลย

ออฟไลน์ karn5811

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 23:31:52 »
กวน..มากกกก อ่านแล้วหมั่นใส้ผู้หญิงคนนั้นจังเลย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 23:35:28 »
คิดถึงคุณจ่ามาแต่ไกล

ถ้า Facebook มีตัวอักษรสีแดงคงมันพิลึก
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ohmmypp

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 00:03:39 »
ขอเม้าหน่อยเถอะ 5555

ไม่รู้นะว่าปุ่มข้างเกียร์ของน้องต้ากดแล้วเป็นยังไง แต่ทำไมต้องมั่นขนาดนั้นว่าตัวเองถูก อ่านเรื่องกด od แล้วรอบไม่เยอะยิ่งแอบขำ พอเข้าเฟสของเค้า ดูพวก like ต่างๆก็มีแต่รถๆๆๆๆๆ กับปืน    ทั้งพ่อใหญ่?(เดาจากเล่นปืน) ทั้งบ้ารถ(อันนี้แน่ๆ เชื่อ) ถ้าบ้ารถขนาดนี้แล้วทำไมติ่งหูอย่างงี้ โอ้ยวัยรุ่นเซ็ง
JC TU #54

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 00:44:15 »
"เข้าใจภาษา English, Thai"

แต่ไม่ได้ระบุว่า เข้าใจ ภาษา...

เด็กสมัยนี้ มีความเชื่อมั่นตนเองสูง สูงเกินไป...มั๊ย?

ออฟไลน์ zekoza11

• Full Member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:06:20 »
ดู she มั่นใจแบบข้าง ๆ คู ๆ จัง

ออฟไลน์ DArkMaster

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 03:43:34 »
เด๋วเค้าก็มาถามหาพ่ออีกหรอก.........รู้ป่ะพ่อหนูเป็นใคร  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 04:02:09 »
ตอนแรกคิดว่าอยู่ ตจว  แม่เจ้าอ่านไปอ่านมา เพลีย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 10:10:59 »
คุณ printpi ครับ

กฎไม่ผิดหรอกครับ แต่อาจจะผิดนโยบายไปบ้าง

เราไม่สนับสนุน การนำ เรื่องราวในเว็บอื่น มาโพสต์ในเว็บเรา ด้วยเหตุผลในเชิงที่อาจก่อให้เกิดการทะเลาะเบาะแว้งกันหนะครับ
แม้ว่า โพสต์ดังกล่าวจะถูกลบไปแล้ว แต่ผมเห็นว่า ไม่ค่อยเหมาะสมเท่าไหร่ ที่เราจะเอาเรื่องของเว็บอื่นมาโพสต์ในเว็บเราครับ

ขอรบกวนนิดนึงนะครับ เพื่อให้บอร์ดของเราน่าอยู่กันไปนานๆครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ XL_SiZe

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 11:53:00 »
โดนอุ้มล่ะ

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 15:01:28 »
เห็นไหม กลไกเฟสบุ๊คก็อุ้มมันไปจนได้ ไม่ว่าจะเป็นการกดรีผอดหรือทางฟอร์ดก็ตาม เห็นด้วยครับว่าเรื่องข้างนอกปล่อยไปข้างนอกดีกว่า What happens outside of Vegas stays out.

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 17:21:37 »
ดูไม่ได้แฮะแต่พอจะเดาออกว่าเนื้อหาเป็นแบบไหน คนเราสมัยนี้นี่มทะเลาะกันง่ายจังนะครับ ไม่รู้ทำไมชอบเอาแนวคิดแบ่งแยกมาใช้กันจังมีโอกาสเมื่อไหร่ชอบจริงๆเลยแนวคิดพวกฉันและพวกเขาเนี่ยทุกๆเรื่องเลย ทำไมไม่พูดคุยกันดีๆนะ รถไม่ว่าจะยี่ห้อไหนสุดท้ายก็เอาเปรียบเรากันเมหือนกันหมดไม่รู้จะไปเป็นสาวกเค้ากันทำไม๊  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ basboths

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 18:28:58 »
ดูไม่ได้ด้วย