ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ช่วยสรุปรถยนต์ที่จะเปิดตัวหรือมีอะไรมาโชว์ในMotor Expoครับ  (อ่าน 8271 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong000

• Sr. Member
อีกไม่นานก็จะมีMotor Expoแล้ว จะไปดูวันไหนกันบ้างครับ
ทุกคนจะไปดูอะไรเป็นพิเศษมั้ย  ;D
แล้วมีรถยนต์อะไรเปิดตัวบ้างครับ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
จะเซ็งมากถ้า new elantra 2012 เลื่อนเปิดตัวเป็นต้นปีหน้าตามข่าวที่ออกมาในหนังสือพิมพ์ฉบับหนึ่งอาทิตย์ก่อน

เท่าที่ทราบ all new เปิดตัวก็มี All new Mazda BT-50, Avanza 2012

คันต่อไป รอคนข้างล่างตอบครับ
v
v
v

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2011, 13:58:06 โดย สมาชิกคนที่2455 »

ออฟไลน์ i.Arm

• Jr. Member
  • **
ทราบมาว่า HONDA มี CR-Z มาโชว์เป็นไฮไลท์ครับ

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
แอบอยากรู้เหมือนกันครับ แต่ที่รอๆ ดูนี่ก็หลายคันครับ
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ Gajira

• Newbie
  • *
ถ้า Teana MC เลื่อนก็เซ็งเหมือนกันครับรออยู่ ตอนนี้ยังไม่มีรถใช้เลย จะออกโฉมปัจจุบันมาเลยเซลล์ก็แนะนำให้รออีกหน่อยเพราะยังไม่มีข่าวแจ้งมาที่ศูนย์ว่าจะเลื่อน

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ถ้า Teana MC เลื่อนก็เซ็งเหมือนกันครับรออยู่ ตอนนี้ยังไม่มีรถใช้เลย จะออกโฉมปัจจุบันมาเลยเซลล์ก็แนะนำให้รออีกหน่อยเพราะยังไม่มีข่าวแจ้งมาที่ศูนย์ว่าจะเลื่อน

Teana MC เปิดตัวแล้วนะครับ พร้อม Navara MC กับ X-Trail MC

ออฟไลน์ udis

ปกติ Mitsubishi motors ชอบเอารถธรรมดามาตกแต่งพิเศษ
เดาว่าปีนี้น่าจะเอา Pajero Sport มาทำรุ่นตกแต่งพิเศษและขายในงานราคาพิเศษ เพราะรุ่นนี้ขายดี
 ;D ;D ;D

2 คนนี้ก็น่าจะมาโชว์ เอ๊ย รถคอนเซปต์ตัวนี้ก็น่าจะมาโชว์ใน Motor Expo 2011 ด้วย

คันต่อไป รอคนข้างล่างตอบครับ
v
v
v

methus zaa

• บุคคลทั่วไป

Teana MC เปิดตัวแล้วนะครับ พร้อม Navara MC กับ X-Trail MC
ยังไม่เห็นข่าวเลยครับ เปิดตัวแล้วเหรอครับผม

ออฟไลน์ shando

ทราบมาว่า HONDA มี CR-Z มาโชว์เป็นไฮไลท์ครับ

อย่าโชว์อย่างเดียว เอามาประกอบขายซักทีสิ ;D

ออฟไลน์ a-k-e

• Full Member
Honda CR-Z ผมเคยเห็นวิ่งในกรุงเทพอยู่ทีนึงนะครับ ไม่รู้ซื้อมาจากเกรย์เจ้าไหน

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

อย่าโชว์อย่างเดียว เอามาประกอบขายซักทีสิ ;D

เอามาประกอบคงยากล่ะครับ

ออฟไลน์ HYDE--

CR-Z มันเป็นรถที่นำเข้าโดยเกรย์หนิครับ

ในเวปยังมีรีวิวที่พี่จิมมี่ทำเลย เอ้ะ หรือนี่คือ คนละรุ่นที่ผมกะลังพูดถึง?
คงจะยากที่ Honda Thai จะเอามาขายอะครับ แต่ก็ไม่แน่นะ ที Toyota ยังเอา Prius มาขายเลย แล้วก็ขายดีทีเดียว (มั้ง)

nattanon_661

ถ้า cr-z เข้ามาประกอบจริงๆ คงต้องไปเล่นกันในตลาดรถคูเป้จำพวก civic 3dr เพราะดูแล้วมันไม่อเนกประสงค์เยี่ยง พี่อู๊ดเอาเสียเลย  อย่าว่าแต่180อย่างผมเลย น้องชายผม ม.5 สูง172 มันยังมาบ่นให้ผมฟังว่า  "อึดอัดหว่ะเฮีย รถบ้าอะไรเนี่ย"   8)

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
แว่วมาว่า CR-Z คิคิ

เกรย์ก็เกรย์เถอะ

แว่วมาว่า CR-Z คิคิ

เกรย์ก็เกรย์เถอะ

::)  แว่วมาจริงป่าว

เกรย์ก็เกรย์เถอะ ... เดี๋ยวเจอทอมแล้วจะหนาว

ปล. หายไปนานเลยนะ นึกว่าน้ำพัดลงคลองแสนแสบแถวนั้นไปแล้ว

ออฟไลน์ delete

CRZ อย่ามาเลย
เอา FIT มาดีกว่า อิอิ กำลังเป็นที่พูดถึงในหน้านสพ.อยู่เลยว่าจะเอามาแก้ขัดช่วงที่ยังประกอบในประเทศไม่ได้

nattanon_661

CRZ อย่ามาเลย
เอา FIT มาดีกว่า อิอิ กำลังเป็นที่พูดถึงในหน้านสพ.อยู่เลยว่าจะเอามาแก้ขัดช่วงที่ยังประกอบในประเทศไม่ได้

ถ้าจะพ่วงIMA มาด้วยจะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง  ;D