ผู้เขียน หัวข้อ: // First Impression Honda Accord Hybrid + Odyssey พบกันเร็วๆนี้..//  (อ่าน 13482 ครั้ง)

ออฟไลน์ HYDE--

• Hero Member
Re: // First Impression Honda Accord Hybrid + Odyssey พบกันเร็วๆนี้..//
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 19:18:01 »
จนถึงตอนนี้ ผมก็ยัง งง ว่า เพราะอะไร Alphard/Vellfire จึงเป็นรถที่มีภาพลักษณ์ดีมากๆ ราคา 3 ล้าน++ แต่คนซื้อมาเยอะมาก

ภาพลักษณ์ไม่ได้แพ้ Benz BMW เลย (สายตาคนไทยเท่านั้นนะครับ)

ออฟไลน์ HamooNgun

• Jr. Member
  • **
  • มือใหม่หัดขับ น้อมรับคำชี้แนะ ^_^
Re: // First Impression Honda Accord Hybrid + Odyssey พบกันเร็วๆนี้..//
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 19:32:43 »
Accord Hybrid รูปลักษณ์ ภายนอก  ผมให้ ชนะ Camry Hybrid ขาดเลยนะ

อุปกรณ์อำนวยความสะดวกต่างๆ  ผมเดาว่าน่าจะจัดเต็มแน่

ความแรง ไม่ว่าจะแรงกว่า หรือด้อยกว่า Camry Hybrid ผมเชื่อว่า ลูกค่าฮอนด้า น่าจะรับได้

แต่ที่ผมสนใจสุด คือ การตั้งราคาครับ จุดนี้น่าจะเป็นจุดที่ ผู้ผลิตหนักใจที่สุด ถ้าเปิดมาแบบ Civic Hybrid  ล่ะก็  ผมจะเสียดายมากเลย  ::) ::) ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2013, 19:34:53 โดย HamooNgun »
มือใหม่หัดขับ น้อมรับคำชี้แนะ ^_^  มีเจ้าม้าศึก Altis 1.8G  ( mc2010 ) เป็นพาหนะ

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2013, 21:57:34 »
อยากอ่าน accord hybrid มากๆครับ และ odyssey โฉม นี้เบาะแถว 2 ที่ดูแล้วเหมือนเก้าอี้หมอฟัน ดูจะนั่งสบายมากเลยทีเดียว น่าสนใจทั้งคู่

ออฟไลน์ Superdarm

• Newbie
  • *
  • Do my best ...
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2013, 10:59:52 »
ผมรออ่าน accord hybrid คร้าบ
I love W124

ออฟไลน์ Art_Buic

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2013, 02:48:45 »
รออ่าน accord hybrid เหมือนกันครับ