ผู้เขียน หัวข้อ: skoda ไทยแลนด์ มีแผนจะเอา superb เครื่อง diesel มาขายในไทยใหมครับ  (อ่าน 3470 ครั้ง)

ออฟไลน์ ssk30868

• Jr. Member
  • **
skoda มีแผนจะเอา superb เครื่อง diesel มาขายในไทยใหมครับ
ไฝ่ฝันอยากได้เก๋งเครื่องดีเซลมาตั้งแต่เด็กๆ ชอบ superb ที่ตั้งราคามาไม่เวอร์มาก เลยอยากรู้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ beerrl

• Hero Member
เคยสอบถามเหมือนกันครับ
แต่ sale บอกว่าอาจจะมีตัว skoda yeti เครื่อง ดีเซลมา (ยังรอสรุปอยู่) แต่ superb ไม่น่าจะมีครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ eight

• Full Member
Superb ดีเซลกำลังคุยกันอยู่ครับ แตคงจะไม่ใช่ภายในปีนี้ครับ

ออฟไลน์ catalogue999

• Newbie
  • *
แล้ว yeti diesel ล่ะครับ