ผู้เขียน หัวข้อ: สมมติขับๆอยู่โดนรถทดสอบพรางดำชนจะเป็นยังไงครับ  (อ่าน 4904 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
คิดเล่นๆครับ สมมติขับรถไปเที่ยวระยองแล้วเจอ(สมมติว่าเป็น) vios 2013 พรางดำสอยท้ายเข้าให้ เขาจะจัดการยังไงครับ เราต้องเรียกประกันมั้ย
แล้ว ถ้าเป็นเราไปสอยเขาแทนล่ะครับ จะเป็นยังไง เขาจะยอมให้ประกันถ่ายรูปมั้ย แล้วจะเปิดผ้าดำดูความเสียหายได้หรือเปล่าครับ

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
ก่อนแรกผมจะดึงผ้าพรางออกให้หมดแล้วถ่ายรูปลงHLM   5555+ โหดมั้ยล่ะ ;D

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
ต้องลอง ...... ลองเลย  ;)

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ใจถึง ก็ไปถึงครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ kris-lack

ก่อนแรกผมจะดึงผ้าพรางออกให้หมดแล้วถ่ายรูปลงHLM   5555+ โหดมั้ยล่ะ ;D
โห คุณพี่คิดได้ไงนี้ เอาซะสำลักขนมที่กำลังกินเลย

ออฟไลน์ MaiSki

เอาข้อมูลไปขายให้ฮอนด้าดีกว่า ;D

ออฟไลน์ PoK

• Jr. Member
  • **
เค้าเคลียร์ค่าตอบแทนให้เราคุ้มแน่ๆครับ ไม่ต้องเรียกประกัน

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

ถ้าจำไม่ผิดเหมือนมีข่าว CRV ตัวทดสอบขับไปชนหรือไรนี่แหละจากทางเว็บเรานี่เอง

ออฟไลน์ PAN

ผมว่าถ้าทำแบบนั้นจะเป็นผลดีต่อพวกเรามากๆเลยแหละครับ 55555 แต่พี่จิมมี่ก็คงจะลำบากสุดๆละครับ ;D

ออฟไลน์ jirakij

• Newbie
  • *
    • lubetools เว็บไซต์จาระบี น้ำมันชั้นนำ
ถ้าผมขับกระบะ มันน่าจะลองขับไปยุ่งกับรถพรางดำนะคับ มันจะได้เห็นกันทั้งHLM
พี่จิมยุ่งแน่เลย
Bestlubetools!
www.lubetools.com

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ถ่ายรูปก่อนแล้วค่อยเคลียร์ประกัน!

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ถ่ายรูปลง HLM ก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากัน  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ไหนๆก็ชนแหละ ขอลองขับทดสอบไปด้วยเลยละกัน ;D

ออฟไลน์ mewzabahl

ไหนๆก็ชนแหละ ขอลองขับทดสอบไปด้วยเลยละกัน ;D
+1 บอกไปเลยพี่ขอเทสรถมั่ง  :P

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
พอชนปุ๊บ ก็ลงมาเลย

แล้วบอกว่าขับรถประสาอะไร ทำไมถึงชนได้
แล้วก็ลอกสติ๊กเกอร์ จุดพรางและมั่วถ่ายรูปรอบคัน
แล้วโทรหาประกันแล้วบอกว่า รถโดนชนแล้ว ถ่ายรูปเยอะๆด้วย
(แล้วมาขอรูปจากประกันภายหลัง 5555)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ 6162002

ถ่ายรูปลง HLM ก่อน อย่างอื่นค่อยว่ากัน  ;D ;D ;D
+1ครับ *-*

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แต่ละท่านนี่ แบบว่า........

ออฟไลน์ xex

• Jr. Member
  • **
ลงไปต่อยกันข้างรถแล้วไปเคลียร์กันที่โรงพัก  เรียกผู้สื่อข่าวมาทำข่าว