ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ hyundai H-1 หน่อยครับ  (อ่าน 3289 ครั้ง)

ออฟไลน์ gettennis

• Newbie
  • *
ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ hyundai H-1 หน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 17:22:35 »
พอดีอยากได้รถตู้นั่งสบายๆมาเป็นรถครอบครัวอ่ะครับ

สมาชิกในครอบครัวเพิ่มขึ้น เลยอยากรู้ว่าเป็นอย่างไร ความปลอดภัย ช่วงล่าง การดุแลรักษา ศูนย์

ขอคำแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ hyundai H-1 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 22:24:08 »
ได้อ่านรีวิวที่พี่จิมมี่ทำไว้แล้วหรือยังครับ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=583:-hyundai-h-1-maesto-5at-11-105-15-&catid=73:fullsize-mini-van--van&Itemid=92

ถ้ายังไงลองอ่านดูก่อนนะครับ
แต่ว่าตอนนี้ก็ผ่านไปได้สักระยะนึงแล้ว พวกอุปกรณ์มาตรฐานต่างๆและราคาก็เปลี่ยนแปลงไป
ยังไงหลังจากอ่านรีวิวแล้วลองเข้าไปดูที่เว็บไซท์เพื่ออัพเดทอีกทีก็ได้ครับ
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ hyundai H-1 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 22:47:22 »
สำหรับผม น่าใช้มากครับ แต่ถ้าเล็กกว่านี้ได้ ก็จะน่าใช้ยิ่งขึ้น (รถห่านอะไรคันเกือบจะเท่าห้องคอนโด)
H.

ออฟไลน์ nuch n14

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 10:59:53 »
ไปทดลองขับเท่านั้นครับ แล้วท่านจะได้จองในทันทีเหมือนผม
ตอนแรกผมก็ว่าคันมันใหญ่ขับยาก แต่จริงแล้วขับง่ายมาก
วงเลี้ยวแคบมาก เบาะนั่งสบายขับแล้วจะหลับ ถอยก็มีกล้องหลังช่วยครับ

ออฟไลน์ simcity

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 16:43:35 »
คันนี้คุ้มมากครับ ดีและถูก

ออฟไลน์ daddy_d

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2011, 17:01:47 »
ใช้อยู่ครับ  คิดว่าคุ้มสุดทั้งอุปกรณ์ และ ความกว้างขวาง สะดวกสบาย
ตอนไปเที่ยวต่างจังหวัด กับครอบครัว
อิจฉา ผู้โดยสารที่สุด  หลับตลอดทาง เรา...ขับตลอดทาง
ถึงโรงแรมต้อง ว่ายน้ำเป็นเพื่อนลูกอีก