ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota รายงานยอดขายรถยนต์เมืองไทยประจำเดือนพฤษภาคม 2012 รวมทั้งหมด 115,943 คัน  (อ่าน 5177 ครั้ง)

ออฟไลน์ i-din

• Sr. Member
เค้าน่าจะระบุรุ่นด้วยนะครับ เหมือนรายงานยอดขายของญี่ปุ่นน่ะ ว่ารุ่นอะไรขายดีสุด

ออฟไลน์ KAKASHII

• Hero Member
  • งามปะละ
เยอะ แต่ก้ไม่ชอบอยู่ดี  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

PURE PICKUP SALES

Nissan ทำไมยอดต่ำขนาดนั้น  ??? ??? ??? ???
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
ถล่มทลายเป็นเรื่องปกติเลย สำหรับพี่โต

ค่ายอื่นขายได้เกินเดือนละ 2 หมื่นคันยาก

พี่โต ชิวๆ เดือนละ 1 แสนกว่าคัน
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710

ออฟไลน์ nonp

ถล่มทลายเป็นเรื่องปกติเลย สำหรับพี่โต

ค่ายอื่นขายได้เกินเดือนละ 2 หมื่นคันยาก

พี่โต ชิวๆ เดือนละ 1 แสนกว่าคัน

คิดว่าคงเข้าใจคลาดเคลื่อนนิดนึงหรือเปล่าครับผม
แสนกว่าคันอันนี้เป็นยอดรวมการขายรถยนต์ทั้งประเทศนะครับ
โตโยต้าขายได้เดือนนี้ประมาณ 4 หมื่นกว่าคัน

ถ้าเดือนเดียวแสนกว่าคันสำหรับค่ายเดียวนั้น
ยอดรวมทั้งปีจะเท่ากับยอดรวมของประเทศไทยเลยนะครับ  ;D

ออฟไลน์ mayjazza

• .......
...ยอดขาย มากมาย แต่ คงบีบไฟแนนซ์ ปล่อยรถซะ ปวดหัว เหมือนตอน เข็นยอด วีโก้ ให้ได้แชมป์ นั่นไง ธนชาติ ...เกือบตาย จากรถยึด ขาดทุนไปหลาย..
..ยังดีที่ได้ทุนต่างชาติมา ช่วย ไม่งั้น จบเห่ ไปแล้ว....กลัว แต่ ฟองสบู่จะแตก อีกรอบ เห็นยอด ..ขายขยับขึ้นทุกยี่ห้อเลย...เห็นอย่างนี้ แล้วกลัว ๆ ไงไม่รู้ กลัวประวัติศาสตร์ ซ้ำรอย..

ออฟไลน์ superden

ยอดขายรถใหม่พุ่ง แต่ยอดรถมืองสองละ....ร่วง แบบถล่มทลาย แน่นอน

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!

คิดว่าคงเข้าใจคลาดเคลื่อนนิดนึงหรือเปล่าครับผม
แสนกว่าคันอันนี้เป็นยอดรวมการขายรถยนต์ทั้งประเทศนะครับ
โตโยต้าขายได้เดือนนี้ประมาณ 4 หมื่นกว่าคัน

ถ้าเดือนเดียวแสนกว่าคันสำหรับค่ายเดียวนั้น
ยอดรวมทั้งปีจะเท่ากับยอดรวมของประเทศไทยเลยนะครับ  ;D

อ่อใช่ ผมก็เบลอเอง
โตโยต้า รายงานยอดขายรวมทุกยี่ห้อ
ขอบคุณครับ อ่านหัวข้อรวบรัดไปหน่อย555
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710

ออฟไลน์ nonp

อ่อใช่ ผมก็เบลอเอง
โตโยต้า รายงานยอดขายรวมทุกยี่ห้อ
ขอบคุณครับ อ่านหัวข้อรวบรัดไปหน่อย555

ตอนแรกผมอ่านแค่หัวข้อ ผมก็เข้าใจแบบนั้นเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ ตกใจเลยต้องกดเข้าไปอ่านดูต่อครับ