ผู้เขียน หัวข้อ: ชั่วโมงนี้ กระบะสี่ประตู ค่ายไหน ลดเยอะสุด ดอกถูกสุด น่าใช้สุด ครับ  (อ่าน 5498 ครั้ง)

ออฟไลน์ beatable

• Newbie
  • *
ขอแบบ ใช้ดีใช้ทน ครับ อยู่ต่างจังหวัด ไม่ค่อยมีศูนย์ ครับ  เอาแบบลดเยอะๆ ดอกถูกๆครับ
เรนเจอร์ กับ บีที 50 โฉมนี้ จะอยู่อีกประมาน 2 ปีได้ไหมครับ

ออฟไลน์ sarawut66

• Jr. Member
  • **
ลดเยอะ revo น่าใช้ dmax ดอกถูก ไม่แน่ใจ  สรุปเหลือแค่สองคันนี้

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member
ISUZU Dmax  4 ประตู น้องชายผมเพิ่งซื้อมาออกรถ 13 เมษายนนี้เอง     ค่ายนี้อย่าหวังดอกเบี้ย  หรือส่วนลดเลยครับ มีเก็บเงินพ่นกันสนิมอีก  แถมเจอเซลฟาดค่าประกันชีวิตอีก 2x,xxx     เขี้ยวจริง  ๆ คุณ จขกท อยู่ไกล  ๆ จะเจอจ่ายค่าขนส่งด้วยเปล่าไม่รู้         
         ถ้าหวังเรื่องพวกนี้ให้มองข้าม ISUZU  ไปเลย 

ออฟไลน์ tiger12r

• Sr. Member
รีโว่ ส่วนลดแปนแสนครับ มีค่ายเดียวที่แถมเยอะสุด      ส่วนฟอร์ดตัวท็อปและรองท็อปลดสุดๆได้แค่สี่หมื่นไม่แถมประกันอีกต่างหาก แบบนี้มันก็น่าคิดหนักอยู่นะ  8)
Wave100s->VIGO PreCab->VigoChamp4x4->CivicFC & REVO ROCCO4x4

ออฟไลน์ ps000000

รีโวมี vsc แค่3รุ่น

รุ่นที่ผมใช้ก็ไม่มี

ออฟไลน์ tnp_super

ถ้าลดเยอะก็ Revo(แต่ดอกอาจเยอะ)
อีกคันก็ลดเยอะ ดอกถูกก็ โคโลราโด (0% 3 ปี)

ออฟไลน์ Gunners-headlight

• Sr. Member
ลองดู triton ไว้ด้วยก้อดีนะคับ
ราคาตั้งไม่แรง ส่วนลด พอได้
ออปชั่น ดี

ออฟไลน์ CNX

RANGER 2017(T6 MC) ได้ยินเซลล์บอกมาว่า
1)ดอกเบี้ยถูก ตามโฆษณา เริ่มต้น1.99%  แต่ไม่มีส่วนลด
2)ส่วนลดสูงสุด 100,000บาท (แถมแค่ประกัน , พรบ.)
หมายเหต : แล้วแต่รุ่นรถ
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน

ออฟไลน์ xman2029

d-max อย่าหวังส่วนลดหรือดอกถูกเลยครับ อย่างจังหวัดใหญ่ในภาคอีสาน เจอบังคับชื่อ packet น้ำยาครอบจักรวาล+ของตกแต่งที่ยี่ห้ออื่นแถมฝห้ฟรีอีกประมาณ 20k ค่าประกัน 20k ค่าพ่นกันสนิม 5000  ค่าจะเทียนอีก ตอนนี้น่าจะเป็นมิตซู กับ bt-50 ที่ส่วนลดเยอะกับดอกเบี้ยนถูก

ออฟไลน์ No Trespassing

รีโว่ครับ ล่าสุดลดเป็นแสน แถมสารพัด

แต่เพราะบ้านผมที่จอดยาวไม่พอ เลยได้รถเก๋งมาแทนครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
น่าใช้ของคุณกับของผมมันไม่เหมือนกันมั้ยครับ อย่างผมเน้นเครื่องกับเกียร์ที่สมูท แรงต้นจัด บางท่านก็เน้นไปที่ช่วงล่างอะไรทำนองนั้น แต่ว่าส่วนลดมันก็ไม่พ้นโตโยต้าอยู่ดี ลองหาที่ดอกปกติมันก็พอมีครับ

ออฟไลน์ franklnwna

• Jr. Member
  • **
revoน่าจะส่วนลดเยอะที่สุดนะครับ น่าสนใจเพราะว่าส่วนลดเยอะและของแถมเยอะนี่แหละครับ 
dmaxส่วนลดน้อยมากต้องต่อรองและมีเงื่อนไขเยอะ ญาติผมเพิ่งออกมา เจอศูนย์ไปออกบูธที่ตลาดนัดแถวอมตะนคร
ต่อรองได้ส่วนลด3หมื่น+พนักงานผู้ผลิตชิ้นส่วนอะไหล่3หมื่น+ครอบครัวอีซูสุ5พัน ดอกเบี้ยปกติครับ

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
นาว่าร่ามี ดอก 0 นะครับตอนนี้ แถมพวกประกัน + พรมรอบคัน  กับพวกของกระจุกกระจิก   (48เดือน)

แต่ Triton  บางรุ่นย่อย  เอาลดเงินสด 60,000+ดอก 0 ด้วย    (60เดือน)

ถามในงานมอเตอร์โชว์มานะครับ ???
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ Mighty-X

TOYOTA - Mitsu - Chevy ครับ
ส่วนลดเยอะแน่นอน

ออฟไลน์ SM.

เงื่อนไขแบบนี้ ไปเจ้าตลาดเถอะครับ