ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามช่วงล่าง E300 amg ตอนรี้ได้ช่วงล่าง Amg ด้วยหรอ ???  (อ่าน 4796 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittavach

• Newbie
  • *
รุ่นปรับโฉมล่าสุดไม่ทราบว่าที่เพิ่มมา

1.ลายไม้อลูมิเนียม
2.กล้อง 360
3.เปิดฝาท้ายออโต้
4.ได้ช่วงล่าง Amg ด้วยหรือเปล่าครับ ที่ปรับระดับ 15 mm ????

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
ราคาปรับขึ้น 1 แสนด้วยนะครับ ถ้าจำไม่ผิด

ส่วนเรื่องช่วงล่างผมเคยได้คำแนะนำจากพี่ panjap
เรื่องช่วงล่าง AMG ตามนี้ครับ http://www.mercedesmania.com/forum/index.php/topic,95297.0.html

ดูๆแล้วตัวก็น่าจะเพิ่มมาให้นะครับ เพราะตอนผมซื้อใน
แคทตาล๊อคไม่ได้ระบุเรื่องต่ำลง 15มม ครับ

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

• Newbie
  • *
ราคาปรับขึ้น 1 แสนด้วยนะครับ ถ้าจำไม่ผิด

ส่วนเรื่องช่วงล่างผมเคยได้คำแนะนำจากพี่ panjap
เรื่องช่วงล่าง AMG ตามนี้ครับ http://www.mercedesmania.com/forum/index.php/topic,95297.0.html

ดูๆแล้วตัวก็น่าจะเพิ่มมาให้นะครับ เพราะตอนผมซื้อใน
แคทตาล๊อคไม่ได้ระบุเรื่องต่ำลง 15มม ครับ

ใช้ครับ ปรับราคาอีก 1 แสน
ในเว็บลง ว่าช่วงล่าง amg แล้ว
แต่ในโบวชัวตัวอัพเดต ยังเป็น direct con ธรรมดา แอบบ งง
ไม่รูในเว็บเก่าหรือเปล่า

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เหย

แค่คอมเมนท์ว่าช่วงล่างนุ่มไปนิดเดียว นี่ลงทุนจัดชุดปรับได้มาให้เลยเหรอ Mercedes-Benz?

มันต้องให้ได้อย่างนี้ลูกพ่อ!
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ sit19329

• Newbie
  • *
เหย

แค่คอมเมนท์ว่าช่วงล่างนุ่มไปนิดเดียว นี่ลงทุนจัดชุดปรับได้มาให้เลยเหรอ Mercedes-Benz?

ขอคำแนะนำหน่อยครับพี่
E200 coupe 2014 เป็นยังไงบ้าง พี่ได้ลองรถบ้างรึป่าวครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
เหย

E200 coupe 2014 เป็นยังไงบ้าง พี่ได้ลองรถบ้างรึป่าวครับ

ตั้งแต่มันไมเนอร์มาผมยังไม่ได้ลองเลยครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

• Newbie
  • *
เหย

แอบลุ้นให้ได้อยู่ครับ ตอนแรก จะไปออก gray
เพราะอยากได้ กล้อง 360 กะ เปิดท้ายออโต้
ตอนนี้ lot ล่าสุดสุดได้มา แต่แอบลุ้นช่วงล่าง

แต่ที่ถาม Benz online team ได้รับคำตอบ

สำหรับ E300 รุ่นล่าสุดช่วงล่างจะเป็นระบบ Adaptive damping system(ADS) และได้รับการปรับแต่งให้หนึบขึ้นแบบสปอร์ตค่ะ

ขอแสดงความนับถือ
Mercedes-Benz Online-Team

ออฟไลน์ despinaauto lci

• Sr. Member
  • MONEY
เหย

E coupe facelift แน่น หนึบ ดีกว่า E300 ครับ ( ผมลองตัว E300 CBU นะครับ น่าจะเหมือนตัวในประเทศ )
Last id: despinaauto
2003-ACCORD 3.0 gen 7(2008 sold)
2006-CIVIC FD 1.8(2012 sold)
2008-ACCORD 2.4 gen 8(2013 sold)
2012-E250 CGI
2013-520i F10
2013-E200 coupe sport facelift
2014-528i F10 lci M Sport
2014-320d F30 upgrade m performance power