ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องพวกที่รับจองทะเบียน​ 3หลักกับ4หลักครับ  (อ่าน 3184 ครั้ง)

ออฟไลน์ ho-mannie

• Sr. Member
เห็นในเพจที่รับจองทะเบียน​3หลักกับ4หลัก​ ถ้าจองได้​คิด​ 999 มีใครเคยใช้บริการบ้างครับ​  เป็นอย่างไรบ้าง​ เห็นเปิดเพจมานานพอสมควรเลยครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

ก็ตามนั้น  จองให้ได้ค่อยจ่ายเงิน

จองไม่ได้ก็ไม่ต้องจ่าย

ออฟไลน์ Tien.W

เค้าแค่ทำหน้าที่จองแทนเรา ไม่ได้ไปล็อคอะไรกับขนส่ง ใช้เวลาที่เราไม่ว่าง หรือ คิดว่า เราพิมพ์เร็วสู้ชาวบ้านไม่ได้น่ะครับ

มีบางเจ้า ก็เก็บเงินก่อนนะ แต่ถ้าไม่ได้ เค้าก็โอนกลับ

ไว้ใจได้ทุกเจ้าครับ ไม่มีปัญหา

ออฟไลน์ Xornorth

• Newbie
  • *
ถ้ามีเวลานั่งหน้าจอ และเลขที่อยากได้ไม่ได้ยากมาก จองเองสนุกดีนะครับ ลุ้นด้วย

ออฟไลน์ BigCat

เคยครับ ก็ทักแชทไปปกติ แจ้งเลขที่อยากได้

ไม่ได้เก็บเงินเราก่อนครับ พอเค้าจองได้/ไม่ได้ ก็จะแจ้งเราครับ

ของผมไม่ได้555
Audi TT MK 3FL
BMW z4 e85
GLA 250 FL 2017
Nissan Teana L33 2014
Slk 200 R172 2014
Camry 2.4 2009
Civic dimension MT 1.7
Civic 3 doors รถคันแรก

ออฟไลน์ YZA

• Sr. Member
ถ้าเลขสวยมากเช่น x00 น่าจะจองเองยาก  แบบนี้ค่อยน่าใช้บริการ

ของผม 233 จองเอง ก็ได้ตั้งแต่ลองครั้งแรกครับ

ออฟไลน์ flybigbear

แนะนำเลขประมูลเลย ได้ป้ายมาก็เป็นทรัพย์สินของท่าน

ออฟไลน์ chaithawat

คนจ่ายกับคนไม่จ่ายจองพร้อมกัน=คนจ่ายได้ครับ จ่ายด้วยกันสองคนคนจ่ายก่อนได้ก่อนครับ