ผู้เขียน หัวข้อ: คือผมเห็น civic 2016 จอดแถวบ้านประจำ เค้าเริ่มส่งมอบรถแล้วหรอครับ  (อ่าน 7066 ครั้ง)

ออฟไลน์ shipcake

• Sr. Member
เห็นว่าเพิ่วเปิดตัวมาใหม่ๆ ส่งมอบรถเร็วจัง ไม่ใช่รถ เทส ไดร์ท (เดา) เพราะไม่มีสติกเกอร์ และเหมือนไปล้างรถใหม่ๆด้วย จอดแถวบ้านประจำเลยครับ ใต้พุ่มไม้ วันนี้ก็เห็นไปจอดซื้อผักที่ตลาด ทำไมไม่เห็นมีใครมารีวิวเลยอะ

ออฟไลน์ Newhang

• Hero Member
อาจจะเป็นไปได้ว่าคนที่สนใจรถจริงๆยังทำใจซื้อกันไม่ค่อยจะลง ก็เป็นไปได้นะ เลยมีรีวิวน้อย

ออฟไลน์ Nikle_pk

ส่งมอบตั้งแต่วันเปิดตัวเลยครับ
ใครพร้อมซื้อก็ซื้อได้เลย เปิดตัวพร้อมจำหน่ายครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Mr.Boogie

ส่งมอบแล้วครับ สมาชิกในเว็ปเราก็มีคนได้รถมาใช้แล้ว แถมยังได้ขึ้นรถลากเรียบร้อย :( :(

ออฟไลน์ ezyman

• Newbie
  • *
รอไมเนอร์ครับ เข็ดแล้วจะไม่ซื้อรถเปิดตัวใหม่ ไมเนอร์ที่ไรของเล่นเพิ่มมาทุกที

ออฟไลน์ ProVaMed

• Full Member
รอไมเนอร์ครับ เข็ดแล้วจะไม่ซื้อรถเปิดตัวใหม่ ไมเนอร์ที่ไรของเล่นเพิ่มมาทุกที

อีกกี่ปีจะไมเนอร์ครับ ว่าจะรอดูเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
ผมมาเป็นเดือนละครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
1.8 เริ่มส่งมอบตั้งแต่วันเปิดตัวละครับ

ออฟไลน์ pjs6306

เริ่มเจอแล้วสองคันครับสวยมาก

ออฟไลน์ ps000000

แถวสนามบินน้ำเจอคันนึงสีขาว ไม่รู้ รุ่นย่อยอันไหน

ออฟไลน์ Eddy5659

แถวชลบุรีเริ่มเยอะแล้วครับ ที่สำคัญเห็นแต่สีขาว สวยดี
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ porcupine

อีกกี่ปีจะไมเนอร์ครับ ว่าจะรอดูเหมือนกันครับ

ออกก่อนเทห์ก่อน แต่แพงสุดเสี่ยงสุด

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ช่วงนี้เห็นทุกวันละครับ  8)

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
ผมปาดมาแล้วครับ บ่ายๆวันศุกร์ วิ่ง บางนา-ตราด

กินขวามาตลาด สงสัยไม่ได้แช่ นอนไม่หลับ

ใหม่ป้ายแดง สีขาว   ;D
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ dipdc

• Jr. Member
  • **
แถวบ้านผม (เลียบด่วน) เห็นหลายคันแล้วครับ
ส่งมอบตั้งแต่ช่วงเปิดตัวแล้วนะ คาดว่า
2013 Chevy Cruze MC 2.0 VCDI
1993 MB W201 190E 2.0

ออฟไลน์ shipcake

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ rtong

แถวบ้านออกตั้งแต่วันแรกที่เปิดตัว
ตกบ่าย  ชน! เรียบร้อย  มือใหม่ครับ

ออฟไลน์ SM.

เห็นหลายคันแล้วครับ ตัว 1.8EL นะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เจอแล้วผิดหวังจัง ไม่สวยเหมือนในรูป
คหสต. นะแจ๊ะ

ออฟไลน์ -Brian

ส่งมอบแล้ว เครื่องฮีทแล้ว ขึ้นสไลด์ออนแล้วครับผม

ออฟไลน์ burst

เจอแล้วผิดหวังจัง ไม่สวยเหมือนในรูป

ผมคิดเหมือนกันครับ ดูมันธรรมดามากเลยพอดูนานๆ
ไฟท้ายที่คิดว่าเท่ตอนแรกๆ ก็ดูเยอะๆแปลกๆ
ไปๆมาๆกลับมาชอบมาสด้าสามแทนแล้ว

ปล. เห็นมีคนขึ้นสไลด์ออนไปแล้วนะครับ เครื่องฮีท
Toyota Soluna Vios MC 1.5 S '06 1NZFE
BMW 3-Series 320D LCI Sport line '16 B47D20
Nissan Navara NP300 VL 4WD '17 YD25DDTi

ออฟไลน์ nuttapatJazz

ของญาติผม1.8ELรับรถตั้งแต่31มีนาแล้ว ได้ลองขับตัวจริงแล้วทำให้ผมตัดใจจาก Turbo RS ไปได้เยอะเลยครับ
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
เห็นวิ่งเกลื่อนถนนแล้วนะครับ รีวิวสั้นๆมี แต่รีวิวจริงๆจังๆ นี่ไม่นานเกินรอครับ เร็วๆนี้

ออฟไลน์ bingoman

เค้าส่งมอบมานานแล้ว ติดตามข่าวสารบ้าง ชื่อสายตาตัวเองเหอะ

ในเน็ตก็มีคนมารีวิวพอสมควร  ในyoutubeก็มีคนลงแล้ว  บนท้องถนนก็มีให้เห็น

ออฟไลน์ Tan Int

ผมเห็นวิ่งวุ่นเลยครับตอนนี้ ตัวจริงอ้วนๆ Mazda3/Focus ดูหล่อกว่าเยอะ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Tomz

ผมขับเที่ยวสงกรานต์ทางเส้นสายใต้ เจอหลายสิบคันเลยครับ เจอแต่ตัว 1.8 ตัวเทอโบ ยังไม่เจอเลยครับ

สีขาวนี่อย่างเยอะ เจอ10คัน สีขาวปาไป 7
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ผมคิดเหมือนกันครับ ดูมันธรรมดามากเลยพอดูนานๆ
ไฟท้ายที่คิดว่าเท่ตอนแรกๆ ก็ดูเยอะๆแปลกๆ
ไปๆมาๆกลับมาชอบมาสด้าสามแทนแล้ว

ปล. เห็นมีคนขึ้นสไลด์ออนไปแล้วนะครับ เครื่องฮีท

น่าจะคันเดียวกันนะครับ สีขาว

PKS8

• บุคคลทั่วไป

คิดเหมือนกันเลยครับ ผมขับตามดูท้ายหลายคัน มันำม่ค่อยลงตัวครับ ด้านหน้าก็คล้ายๆ Accord แต่ด้านหลังของจริงมองนานๆไม่สวยเหมือนในทีวีครับ มันดูอ้วนๆใหญ่ๆ แปลกๆ

ออฟไลน์ zipp

new civic 2016 ตามท้องถนน ไม่สะดุดตาจริงๆอย่างหลายท่านกล่าวไว้  :'(

ออฟไลน์ balliblue

ส่งมอบนานละเริ่มเห็น 1.8 วิ่งแล้ว แต่ 1.5 ยังไม่มี ส่วนตัว ผมว่า สีดำ หรือน้ำเงินเข้มสวย ส่วนสีขาว จืดไปอะ ไม่ชอบ