ผู้เขียน หัวข้อ: มีเกรย์เจ้าไหนบ้าง ที่นำเข้ารถโควต้า AAS  (อ่าน 3605 ครั้ง)

ออฟไลน์ tybo99

• Newbie
  • *
เนื่องจากกระทู้ล่าสุดที่เกี่ยวกับเรื่องนี้ เปิดมาแล้วนาน 6 ปีเลยอยากถามใหม่ครับ

เคยได้ยินมาจากเพื่อนๆว่าเคยมีเกรย์บางเจ้าที่นำเข้า Porsche มา มีประกันศูนย์ AAS 2 ปี แต่ในราคาที่ถูกกว่า AAS พอสมควร จริงๆได้ลองเปิดดูแล้ว แต่เหมือนบางที่ได้ปิดไปแล้วเพราะไม่มีอะไรขึ้นมาเลย

ถ้าท่านใดมีความรู้ ช่วยแบ่งปันในกระทู้นี้ด้วยนะครับ พอดีกำลังจะหาซื้อ 911 ใหม่ (แต่คงรอ 992 ออกมาก่อน)

ออฟไลน์ Woodpecker

• Jr. Member
  • **
Re: มีเกรย์เจ้าไหนบ้าง ที่นำเข้ารถโควต้า AAS
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2018, 23:28:57 »
รุ่นพี่ผมเคยซื้อกับทาง 25G นะครับ

ออฟไลน์ stop.kun

• Jr. Member
  • **
Re: มีเกรย์เจ้าไหนบ้าง ที่นำเข้ารถโควต้า AAS
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2018, 13:40:24 »
992 เห็นจองกันข้ามปีเลยนะครับ

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 09:08:24 »
สมัยก่อน gt cars ได้ครับเดี่ยวนี้ไม่แน่ใจว่ายังได้หรือไม่ครับ 25g เคยได้ยินว่า quota aas เช่นกันครับแต่ไม่ sure ในรายละเอียดครับ