ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิวรายการต่อไป ถ้าไม่ใช่ Cruze หรือ X3 ก็คงเป็น Sonata Sport //  (อ่าน 9766 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ช่วงนี้ ผมกลังพยายามจะเร่งระบายสต็อก สารพัดรีวิวที่คั่งค้างในสต็อกให้หมดโดยเร็วหนะครับ
เพราของใหม่ๆ เริ่มทะยอยมากันบ้างแล้ว

คิดว่าหลายๆคนคงจะรออ่าน Full Review ของ Chevy Cruze

ข่าวดีก็คือ ในส่วนของภาพถ่าย เหลือรุปอีกราวๆ 5-6 รูป ก็เป็นอันจบกระบวนการ

จากนั้น ในส่วนบทความ ก็มีการเขียนเตรียมไว้ล่วงหน้าพอสมควรเช่นกัน
ดังนั้น รีวิวนี้ อาจจะเอาขึ้นได้เร็วกว่าที่คิดเช่นเดียวกัน

ขณะเดียวกัน รีวิว X3 ก็กำลังเดินหน้า ควบคู่ไปด้วยกัน และยังอยู่ในขั้น เตรียมรองพื้นไว้ก่อน

ส่วน Sonata รูปเสร็จหมดแล้ว แต่ตัวเนื้อความ เริ่มไปได้แค่นิดเดียวเอง โอกาสเสร็จ จึงอาจจะช้ากว่าคนอื่นเขานิดนึง

และใครที่รอ บทความ ประวัติ Civic EG ตาแพน บอกว่า บทความนี้จะเสร็จทัน
ภายในอย่างช้าที่สุด ไม่เกินวันอาทิตย์นี้ นั่นหมายถึงว่า อาจจะได้เห็นกันเร็วสุด คือ ดึกพรุ่งนี้ หนะครับ ช้าสุดวันอาทิตย์

ออฟไลน์ hong_G

• Sr. Member
  • I aM HoNG
=ช่วงนี้พี่จิมมี่ ระบายสต๊อก ออกรีวิว เป็นชุดๆเลย  ;) ;D ;D ;D= คงถูกใจแฟนคลับหลายๆท่าน

สู้ๆครับพี่  ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ 

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ เดี๋ยวก็จะทำรีวิวเหมือนกันครับ พี่จิม :D

ออฟไลน์ nick007

• ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
Re: // รีวิวรายการต่อไป ถ้าไม่ใช่ Cruze หรือ X3 ก็คงŬ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 20:29:58 »
ว๊าว!!!!
รีวิวออกมาแบบว่าอ่านไม่ทันกันเลยทีเดียว หุหุหุ  ;D ;D

ออฟไลน์ diow_1991

อยากอ่าน Sonata มากๆ ครับ

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
ตั้งหน้าตั้งตารอ Cruze ครับพี่
เป็นกำลังใจให้จ้า  :D :D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
สู้ๆ ครับ

จะรออ่าน Cruze ครับ (แต่ Sonata ก็อยากอ่านนะ)

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2011, 22:34:51 โดย YIM (yimyont) »
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

ล้างสต๊อกเลยนะเนี้ย  อ่านแทบไม่เลยทีเดียว 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

GreenG

ขอบคุณครับ :D

ออฟไลน์ gunynn

• Newbie
  • *
  • altis 1.8G teana 200XL ranger XLT auto focus 1.8
ขอบพระคุณทุก ๆ รีวิวนะครับ แต่ cruze นี้ รอเป็นพิเศษ เป็นกำลังใจครับ

ออฟไลน์ TTL

ขอบคุณที่มาอัพเดตกันนะครับคุณจิมมี่   :D

ขอบคุณครับ สู้ๆครับพี่ แต่พักผ่อนบ้างนะครับ

ออฟไลน์ Xtream@tom

ไหแตกกกกกก ;D

ออฟไลน์ windwingz

• Newbie
  • *
รอ Cruze เป็นพิเศษครับ สู้ๆๆครับ ;D

ออฟไลน์ Lammerison

กำลังจะ Model Change !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 555555

ออฟไลน์ daycha

• Newbie
  • *
รออ่านอยู่ทุกตัวเลยครับ ขอบคุณมากนะครับ สู้ๆ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
สู้ๆเข้าคร้าบ

ยกมือรอ cruze อีกเสียง
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ MoLee

มารอcruze และบทความEG อย่างใจจดใจจ่อครับ :D

ออฟไลน์ Satanic za'

มาถี่มากกกกกก เหมือนอัดอั้นมานาน 5555

ขอบคุณพี่จิมมี่มากครับ พักผ่อนบ้างเน้ออ

มายกมือเชียร์ ครูซ สุดแรงแขนเลย อิอิ

ออฟไลน์ yod artstu

ขอบคุณครับ และรักษาสุขภาพด้วย
ถ้าเป็นเมื่อก่อนนะ จะเอารูปอะไรจากเชฟวี่
จะแอบฉกมาให้ก่อนเรยยย หุหุ
: )

ออฟไลน์ zamba

• Newbie
  • *
รออ่าน review Cruze ด้วยคนคร๊าบ

ออฟไลน์ Nikle_pk

สำหรับผม

HLM เป็น web ที่ทำ Full Review

สมบูรณ์ที่สุดในโลกครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ kimjung

ตั้งตารอ Cruze

ออฟไลน์ jones

อยากอ่านสองอันนี้มากๆๆ โดยเฉพาะ X3 นี้ โอ๊ยยย

รีบปั่นเข้าครับ สู้ๆๆ ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2011, 14:56:35 โดย jones »
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ chai99

ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ Tan Int

โห!!! ระบายสต็อกยังกะท่อน้ำประปาแตกแน่ะ!!
เยอะมากๆๆๆ ครับ หลังจากที่ไม่มีรีวิวใหม่มาก็นาน

*แอบรอ Cruze ครับ

ดูแลตัวเองด้วยนะครับ.....ขอบคุณมาก
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

HIGHSEA

รอ X3 ด้วยคนครับ เหลือตัวเลือกสุดท้ายแล้วครับ

ขอบคุณทุกรีวิวเลยครับ

ออฟไลน์ Fuel98

• Jr. Member
  • **

ตั้งตารอ Cruz กับ Sonata Sport

ส่วน X3 อยากรู้ว่ารุ่นหลังๆ มันจะ เปลี่ยนจาก Cowboy หนุ่มวัย 20 ต้นๆ มาเป็น จ๊อกกี้ วัย30 ขี่ม้าข้าเครื่องกีดขวางหรือยัง

เคยนั่งรุ่นแรกๆ  คิดในใจ BMW หรือ กระบะกันแน่ กระโดดเป็นบ้าเลย   :o

ออฟไลน์ gotodo

• Jr. Member
  • **
  • hiace hiace hiace
ท่าทางมีไม่กี่คนที่ตั้งหน้าตั้งตารอ sonata sport แฮะ (ผมตั้งตารอ sonata sport )  :P
'90 toyota hiace (past) /// '96 bmw 525i E34 /// 11' ford RANGER 2.5 tdci wildtrak double cab

ออฟไลน์ pon

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ
ขอ Cruze ก่อนเลยนะครับ รออ่านตัวนี้มาอย่างใจจดจ่อเป็นอย่างยิ่ง