ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าตอนนี้จะออกปาเจ่โร่ 2.4 ยังน่าสนใจอยู่ไหมครับ  (อ่าน 2722 ครั้ง)

ออฟไลน์ superX

• Newbie
  • *
พอดีพี่ชายของผมจะออกปาเจโร่ 2.4 มาติดแก๊สครับ จึงอยากสอบถามว่ายังน่าสนใจไหมครับ หรือจะบอกให้แกรอตัวใหม่ดี ตอนนี้แกใช้วีโก้ 4 ประตูอยู่ ใช้งานเดือนละประมาณ 2000 กิโลเมตร จึงอยากขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Deaw

• Hero Member
อืดมากนะครับ
เพิ่มเงินเอา 3.0 v6   ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ปลายอายุแล้วครับ ถ้าไม่รีบรอตัวใหม่ดีกว่า

ออฟไลน์ aoddy1

• Sr. Member
เห็นครั้งแรกผมก็อยากเอามาติดแก๊สเลยครับ ราคาก็ไม่แพงด้วย ติดที่ว่าจำเป็นต้องใช้รถที่สามารถขนโต๊ะเก้าอี้ได้(ทำร้านเกมส์)เลยต้องซื้อกระบะแทน

ออฟไลน์ kez

ลองขับดูก่อน ถ้าไม่พอใจ ไป 3.0 

ออฟไลน์ cdap

• Full Member
ตัวใหม่น่าจะต้องรออีก 2 ปีแน่ะ
ถ้าจำไม่ผิด 2.4 มีแต่เกียร์ manual
 3.0 เกียร์ออโต้ แล้วแต่ความชอบ ต้องลองเอง

ถ้าติดแก๊สแน่ไม่น่ารอ แต่ถ้ามีดีเซลอยู่ในช๊อยส์ รอดู mu7 ใหม่ก็ดีนะ