ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้บริการเช่า ฮ ไม่แพงอย่างที่คิดแล้วนะครับ  (อ่าน 7031 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ใครที่ฝันว่าอย่างนั่ง ฮ เที่ยวลองดูบริการ นี้ดู ฮ ใหม่ด้วย ตอนนี้ผมประมูล เค้าพาเที่ยวไปรีสอร์ท ที่ราชบุรี ใน FB เค้าอยู่
โดยรวมแล้วน่าเป็สิ่งใหม่ของคนที่อย่างลองอะไรแปลกๆได้เลยนะครับ  ใครอยากเที่ยวลองดู อิอิ

http://www.heliluck.com/   ลองเข้าไปดู (ปล.ไม่ได้มาโฆษณานะครับ อิอิ เพราะเห็นว่าเดี๋ยวนี้มีกิจการแบบนี้ไม่แพงมากด้วยเผื่อใครอยากลอง)
ปล.2 ราคาคือ 45,000 ต่อ 1 ชั่วโมงพร้อมนักบิน นั่งได้ 3 คนไม่รวมนักบิน   อาจตกใจนี่หรอไม่แพง ถ้าลองนึกดูนี่เช่า ฮ นะ อิอิ ไม่ใช่เช่ารถ  ;D ;D ;D
ปล.3 เข้าข่ายโฆษณาลบได้ครับ

ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Ruksadindan

งี้แบล็คฮอว์คเพฟโลว์เท่าไหร่อ่ะ  :P
ขอบคุณที่แจ้งมาครับ ถ้าหาฐานเจอจะเอาของ Myrtle Beach มาแจ้งบ้าง
(แต่แค่ราคาในไทย เงินเดือนในเมกาของผมยังเอาไม่อยู่เลยครับเหอๆ)

ออฟไลน์ H.

UH-60 อยู่ ทบ. ก็ได้นั่งครับ
MH-53 สงสัยต้องเป็นนาวิกกับหน่วยรบพิเศษเท่านั้น

ว่าแต่ไม่สนใจ CH-47 หรอครับ ลำใหญ่น่าจะนั่งสบาย  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2011, 15:20:30 โดย Codename - H »
H.

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เดี๋ยวก็คงเอาฮ.ไปวางเจแล้วก็ติดแก๊ส LPG อย่า NGV นะ เดี๋ยวรอเติมนาน ราคาค่าเชื้อเพลิงจะได้ถูกลงราคาค่าเช่าจะได้ถูกลงแล้วเราจะได้ไปขึ้นนั่งกัน 555 ไปนู้น
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Fly to dream

อดๆๆๆ ประมูลนั่งไปเที่ยวจบที่ 4000 ผมเสนอไปแค่ 2150  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

ตอนนั้นไป Las Vegas นั่งจากที่นี่ไป Grand Cayon  ไป-กลับ   คนละ40,000 บาท (incl. VAT)  นั่นไป 4 ชมครับ แต่ต้องไปอย่างน้อง 5คน อะครับ == "   ถือว่า ok มั้งครับ 555

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เฮ้ยย Scenery มีบริการนี้แล้วเหรอ

ผมไปที่นั่น ครั้งแรก และครั้งสุดท้าย เมื่อปี 2006 ในทริป CR-V ของ Honda อ่ะ

โอวว ไม่ได้ไปมานานแล้วๆๆ

ปล. ขึ้น ฮ. ครั้งแรก ทริป ซีรีส์ 7 ที่พัทบา

อู้วววววว เสียวดีอย่างนี้นี่เอง อิอิ