ผู้เขียน หัวข้อ: ------VW AMAROK------  (อ่าน 10282 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zephyrs

• Sr. Member
Re: ------VW AMAROK------
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 21:59:40 »
ถ้าใครที่ไปมีตติ้งแล้วได้ฟังช่วงที่ผมกับจิมมี่พูดคงเข้าใจในทันทีว่า...ไม่มีประโยชน์เลยที่ใครจะลุกมาเป็นม้าให้กับรถรุ่นนี้ครับ

ผมค่อนข้างมั่นใจว่านี่คือแค่รถมันไม่ค่อยเห็น และเป็นจังหวะที่คนที่จองไว้ (นานมากแล้ว) เพิ่งทยอยรับรถกัน ไม่มีอะไรแปลกไปกว่านั้นครับ แต่จะว่าไปผมก็อยากลองขับเหมือนกันนะครับ ผมทราบว่า VW ทำรถเก๋งได้ดี แต่อยากรู้ว่าถ้าเป็นกระบะจะทำได้ดีแค่ไหน
อ่า ถ้าพี่แพนมาคอนเฟิร์มว่าเป็นจังหวะช่วงส่งรถพอดี ผมก็โอเคครับ