ผู้เขียน หัวข้อ: Honda CR-V 1.6 EL มือสองยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ  (อ่าน 6665 ครั้ง)

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member
Re: Honda CR-V 1.6 EL มือสองยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 04, 2023, 09:38:08 »
กระทู้เก่า   ๆ มีคนเคยถามแล้ว     เครื่องดีเซล Honda  ไม่น่าเล่นไม่มีผลิตแล้ว  อะไหล่อนาคตหายากมากแน่นอน  แล้วดีเซลตัวนี้ซ่อมแพงมากนะครับ   หาอู่ชำนาญทำตัวนี้ยากมาก ความชำนาญน้อยไม่แนะนำเลย     อนาคตคือมันไม่มีแล้วสำหรับเครื่องตัวนี้   มองหารถตัวอื่นที่มีอนาคตกว่าเถอะ