ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะเอาs60 ไปเปลี่ยนเป็นหัวเกียร์แบบใหม่ได้มั๊ยครับ  (อ่าน 2389 ครั้ง)

ออฟไลน์ bossiibozz

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ youngbear

• Hero Member
 ;D ;D ;D...........ลองเข้าเวป E 60 shifting knob  เลือกให้ใช้ตรงรุ่นได้ ก่อนเปลี่ยนครับ  จะได้ไม่มีปัญหาล็อคหัวเกียร์ P R N D 8)

ออฟไลน์ HYDE--

สรุปว่าเป็น volvo s60 หรือ bmw e60ครับ

ถ้า bmw e60 ผมก้เคยเห็นหลายๆคน เอาหัวเกียร์ของตัว lci มาเปลี่ยนไส่กับคันเกียร์เดิมอยุ่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
ของ volvo เคยเห็นของ heico อ่ะครับ แบบสปอตหน่อย แต่ไม่แน่ใจว่าในเวป volvo จะมีอ่ะป่าว

ออฟไลน์ bossiibozz

• Jr. Member
  • **
สรุปว่าเป็น volvo s60 หรือ bmw e60ครับ

ถ้า bmw e60 ผมก้เคยเห็นหลายๆคน เอาหัวเกียร์ของตัว lci มาเปลี่ยนไส่กับคันเกียร์เดิมอยุ่เหมือนกันครับ
volvoครับ