ผู้เขียน หัวข้อ: คิดมานานแล้วครับว่าจะมีคนทำแบบนี้สำหรับยี่ห้อนี้...  (อ่าน 5748 ครั้ง)

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
 Rolls-royce Japan... :D :D :D

แต่ไม่คิดว่าจะเป็นที่สิงคโปร์นะสิครับ... ;) ;)

mitsuoka นี่เหมือนจริงๆ :)

drophead ก็มีนะครับ... :D

ภายในนี่เอาของ cima มาเต็มๆครับ... :)

เงินเหลือๆก็น่าลองนะครับไม่โหลแน่นอน :D :D

อันนี้ของจริงครับ... :) :) :)

;) ;) ;) ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2012, 09:15:07 โดย burutrad »

ออฟไลน์ SP

ตัวจริงสวยมากครับ ดูมีเสน่ห์ไปอีกแบบ แต่เค้าน่าจะออกแบบภายในใหม่นะ ยกเอาของ Nissan มาทั้งดุ้นก็เกินไป

ปล.ความเห็นส่วนตัวครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
เคยเห็นวิ่งในไทยอยู่คัยเป็นรถทูตครับ

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
ผมเห็นอยู่ในละครเรื่องท่านชายในสายหมอกครับ ไม่ทราบว่าใช่รึเปล่า ;D

ออฟไลน์ -uมส๑-

• Jr. Member
  • **
ผมเห็นอยู่ในละครเรื่องท่านชายในสายหมอกครับ ไม่ทราบว่าใช่รึเปล่า ;D
ใช่ครับผมก็เห็น สีขาว. Mitsuoka เป็นรถของญี่ปุ่นครับ ราคาสูงจริงๆ ผมว่ามันก็สวยในแบบของมันนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Wayfarer-R

คิดว่า ไทยรุ่งก็จัดได้นะ  ถ้าจะทำ ขนาดฮัมเมอร์ไทย ยังมีเลยครับ  ;D ;D เดี๋ยวไทยรุ่งเอาเทียน่ามาทำมั่ง จะกลายเป็นโรลส์รอยส์ ไทยแลนด์  ;D ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ละครช่อง 5 มีครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ pongisra

รูปนี้ช่วงประตูหน้าหลังเหมือน teana รุ่นที่แล้วมากๆเลย

ภายในก็คล้ายๆ teana

ยี่ห้อนี้เป็นอะไรกับ nissan เปล่าครับ

ออฟไลน์ PREM

รูปนี้ช่วงประตูหน้าหลังเหมือน teana รุ่นที่แล้วมากๆเลย

ภายในก็คล้ายๆ teana

ยี่ห้อนี้เป็นอะไรกับ nissan เปล่าครับ

เอา Nissan มาแปลงครับ คันในรูปเป็น Fuga รุ่นก่อนปัจจุบัน

ตอนนี้มีเอา Teana J32 มาแปลงแล้วด้วยครับ รู้สึกจะ 2 ล้านปลายๆ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
มันจะมีรุ่นนึ่งที่เอามาชมาแปลง สวยสะด้วย
แต่ราคาเอาเรื่องเลยครับกับงานทำมือแบบนี้
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ pongisra

เอา Nissan มาแปลงครับ คันในรูปเป็น Fuga รุ่นก่อนปัจจุบัน

ตอนนี้มีเอา Teana J32 มาแปลงแล้วด้วยครับ รู้สึกจะ 2 ล้านปลายๆ

ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ gttle

• Full Member
ผมเคยเห็นฝรั่งขับรุ่นที่เอา MX-5 มาแปลงด้วยผ่านแถวนิมมานเชียงใหม่คนมองเต็มเลย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผมเคยถ่ายคู่กับคันจริงอยู่ สวยครับ ผมเห็นด้วยนะว่าน่าจะเอาภายในแบบของตัวเองมาใส่นิดนึงจะดีกว่านี้ครับ เพราะแค่ภายนอกกับเครื่องก็เอาของเค้ามาเยอะละ ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป

รุ่นหลังๆขออย่าประหลาดแบบคันนี้เป็นพอครับ