ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำและรีวิวศูนย์โตโยต้าแถวรังสิตทีครับ จะเอาเคลมสีรอบคันครับ  (อ่าน 3534 ครั้ง)

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
ปกติเข้าที่ tbs บางนา ตลอดงานซ่อมดีครับ แต่ช่วงนี้ไม่มีเวลาไปไกลแล้ว เลยจะหาศูนย์ใกล้ๆบ้านแถวรังสิตแต่ไม่มั่นใจเลย รถเป็น yaris สีดำตัวใหม่ครับ สีมันมีประกายมุกด้วยผมกลัวว่าศูนย์จะทำไมดีครับ ช่วยแนะนำผมหน่อยะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ CNX

• Hero Member
โตโยต้ามหานคร ลำลูกกา บริการดี
ระยะเวลาในการซ่อม จอดรถไว้ 7วัน (คิวซ่อมเยอะ รอคิว2สัปดาห์)
ผมเคยนำ VIOS ซ่อมตัวถังหลัง ทำสีเฉพาะจุด (รถสีขาว ถูกYaris ชนท้ายหลังด้านซ้ายบุป)
วิถีพอเพียง วิถียั่งยืน

ออฟไลน์ kittiphat123

• Hero Member
ถ้ารถล้นศูนย์ เขาก็ลากไปอู่อยู่ดี  :'(

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
ตอนนี้ลังเล โตโยต้าพารากอน กับ พีเอสเอนเตอร์ไพรซ์ ครับ เด้ะไปลองมหานครดีมั้ยย

พีเอสนี่อยู่ตรงข้ามมบ้านเลย ถนนรังสิต นครนายกนะครับบบ

ออฟไลน์ Paul sa

• Full Member
รถผมสีบรอนซ์เงิน ที่เคยเข้าไป

Paragon รังสิตคลอง 7 ทำสีแค่สเกริต์ซึ่งไม่ค่อยซีเรียสเรื่องสีเท่าไรก็พอได้ แต่มีเรื่องถึง toyota เลยเพราะรับเรื่องไปกว่า 2 เดือน ไม่ติดต่อกลับ ปรากฎว่าเจ้าหน้าที่ทำข้อมูลเคลมหายลืมรถผมไปเลย

PS ตรงที่ จขกท เลงไว้ อันนี้ทำสีกันชนหน้ากับฝากระโปรง พอได้ครับมีเพี้ยนนิดหน่อย การบริการก็พอได้

TBS ศรี่เอี่ยมบางนา หลังจากเจอทั้งสองที่มาตั้งแต่นั้นมาจนวันนี้เข้าที่นี่ตลอด ดึที่สุดแล้ว งานเรียบร้อยสีไม่เพี้ยน บริการดี เข้าใจว่าเป็นเพราะ toyota มีหุ้นหรือทำเองนี่แหละ สีหรือฝีมือจึงอยู่ในมาตรฐาน toyota จริง และรับ service อื่นๆ ทั่วไปด้วย จขกท ยอมขับรถไปไกลและเสียเวลานิดเหมือนผมดีกว่า ไม่ต้องมาเคลมแก้งานทีหลังให้แย่กันไปอีก ผมอยู่คลอง 4 ครับ