ผู้เขียน หัวข้อ: --ในที่สุดมันก็มา รถที่รอนานเป็นประวัติศาสตร์ประเทศ มาถึงแล้วครับ : ) --  (อ่าน 15332 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
สวยจิงๆ แฮะ ยินดีด้วยนะครับ อยากรู้เบาะหลัง ใช้งานได้แค่ไหน ผู้ใหญ่นั่งได้ไหมครับ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ Insideout

• Sr. Member
สวยมากครับ แต่รอนานเกินไปจริงๆ

ออฟไลน์ Equcha

นานเป็นประวัติศาสตร์ที่บอกนี่กี่เดือนเหรอครับ

ถ้าจองตอนนี้ก็ประมาณ 2 ปีล่ะครับ  ;)

เปิดตัว May,13 ตอนนี้คนจองได้รับรถแล้ว 6 เดือนถึงว่าไม่ช้านะครับ
จริงๆ ณ ตอนนี้ ผมว่าน่าจะรอยันลูกโตสูสีกับ T6 3.2 WT

ออฟไลน์ peterpat

สีดำนี่สวยใช้ได้เลยนะครับ

ออฟไลน์ beeday

สวยจริง เคลิ้มเลยครับ

ออฟไลน์ honoiuiu

• Full Member
ทำไมสวยขนาดนี้เนี่ยเป็นตราดาวที่สวยสุดของผมทันทีเลยที่เห็นรูปนะแต่ข้างในค่อยว่ากัน  ยินดีกับเจ้าของรถและผู้ที่กำลังจะได้ทุกคนด้วยครับ

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
วันนั้นเจอตอนกลางคืนซิ่งมากเลย สวยดีครับ

ออฟไลน์ indysubaru

• Jr. Member
  • **
  • don't worry be happy
อ๊าค... สวยมากครับ จองไว้เหมือนกันให้น้องสาว สีเทา รถได้กลางปีหน้ารอนานเลย