ผู้เขียน หัวข้อ: สวนกระแส CLA หน่อย กำลังน้อยใจ กระทู้ A Class ไม่ค่อยมีคนคิดถึง  (อ่าน 10561 ครั้ง)

ออฟไลน์ KLANG MR-S

• Sr. Member
ชอบสีแดงตรงกันชน แนวหรูหราแอบเปรี้ยว เหมือนสาวเรียบร้อยแต่แอบสักตรงหลังแขน

รถหล่อมากจริง ๆ เบนซ์สมัยใหม่นี่ออกแบบได้น่าชื่นชมเกือบทุกรุ่น

ออฟไลน์ KLANG MR-S

ดีใจด้วยครับ สีสวยมากอ่าาา

รู้สึกดีที่ได้เห็นเบ๊นซ์บ้าง เบื่อ BM จะตายอยู่แล้ว(หมายถึงกระทู้นะครับ ไม่ใช่เบื่อรถ >_<)

เดี๋ยวมีคนมาดุเอานะครับ เค้าว่าเบื่อก็ไม่ต้องอ่านครับ ห้ามบ่น เรามันชนกลุ่มน้อยครับ เหอๆๆๆๆ

ปล.ขออภัยคุณจิมมี่นะครับ แอบขอดราม่าเอาฮานิดนึง ;D ;D ;D

ออฟไลน์ udis

• Hero Member
ยินดีด้วยครับ ชอบเม็ดเงาๆด้านหน้ากับคาดแดง ล้อด้วย โอ้ สวยครับ
จัดมาราคาเท่าไหร่ครับ ได้อะไรบ้างครับ

ออฟไลน์ burutrad

งามมากๆครับ

ออฟไลน์ mouse

• Newbie
  • *
อยากได้ครับ

ออฟไลน์ tonoboon

• Newbie
  • *
ขออนุญาตถามนะครับ

คันนี้เพิ่ม Option  อะไรมั้งอะครับ

option ผมเพิ่มแอร์ thermotonic กับ เซนเซอรหน้าหลังกล้องช่วยจอดพร้อมระบบช่วยจอด
สองอย่างครับ 9หมื่นบาท

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยครับ ชอบเม็ดเงาๆด้านหน้ากับคาดแดง ล้อด้วย โอ้ สวยครับ
จัดมาราคาเท่าไหร่ครับ ได้อะไรบ้างครับ

2.58 ครับ ไม่มีของแถม ลดให้ 1% ครับ

ดอกเบี้ยอยากรู้เท่าไรถูก ทำสัญญาไปแล้วคงอดต่อรองแล้วมั้งครับเนี่ย

ออฟไลน์ kobkarn9

• Newbie
  • *
ใช่ น้องชายผมหรือเปล่า

อยู่ขอนแก่น ออก A 250 สีดำ ชอบเพราะมันมีคลิบแดง

รถสวยจริงๆ ครับ ถ้าใช่ตอบด้วย ต้น

;) ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Life is beautiful and short.
รถสวยครับ ยินดีด้วย
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

• Newbie
  • *
ใช่ น้องชายผมหรือเปล่า

อยู่ขอนแก่น ออก A 250 สีดำ ชอบเพราะมันมีคลิบแดง

รถสวยจริงๆ ครับ ถ้าใช่ตอบด้วย ต้น

;) ;) ;) ;)

ง่ะ คัยคับเนี่ย?? พี่โตเป่า

• Newbie
  • *
ขอเอาสี CLA มาให้ดูนะครับ
ไม่รู้ไทยเข้ามาครบไหม

ชอบสีไหนกันครับ ของผม A250 เป็น cosmo black ครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
ไฟหน้า คล้าย New S เลยนะครับ สงสัยจะมาแนวนี้
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ เหวินซิ่ว

• Jr. Member
  • **
สอบถาม จขกท หน่อยครับ สัญญาณกะระยะที่กันชนหน้า หลัง นี่ติดตั้งมาจากโรงงานเลยใช่ไหมครับ

และเป็นออฟชั่นที่รวมอยู่ในราคาตัวรถเลยรึเปล่าครับ วันนี้เท่าที่คุยกับเซลล์มา เค้าบอกว่า cla กับ a-class จะไม่มี

ออฟชั่นตัวนี้มาให้ แต่ผมเห็นรถของ จขกท มีจริงๆ เลยสงสัยครับ ว่ามันมีหรือไม่มีกันแน่ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สีดำหรู+หล่อจริงๆครับ

สีขาวธรรมดามากๆอะ รุ่นนี้

• Newbie
  • *
สอบถาม จขกท หน่อยครับ สัญญาณกะระยะที่กันชนหน้า หลัง นี่ติดตั้งมาจากโรงงานเลยใช่ไหมครับ

และเป็นออฟชั่นที่รวมอยู่ในราคาตัวรถเลยรึเปล่าครับ วันนี้เท่าที่คุยกับเซลล์มา เค้าบอกว่า cla กับ a-class จะไม่มี

ออฟชั่นตัวนี้มาให้ แต่ผมเห็นรถของ จขกท มีจริงๆ เลยสงสัยครับ ว่ามันมีหรือไม่มีกันแน่ ขอบคุณครับ

เป็น option ที่ผมสั่งเพิ่มครับ
ในใบสั่งชื่อว่า Parktronic เป็นระบบช่วยจอดอัตโนมัติ
ที่จะได้คือเซนเซอร์กะระยะหน้าหลัง กล้องหลัง และระบบช่วยจอด ราคาทั้งหมด 5หมื่นบาทครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

รถสวย รอรีวิวครับ

ของผมแฝดน้อง CLA
มาปลายปีครับ อิอิอิ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ SP

ออกศูนย์ขอนแก่นใช่มั้ยครับเนี่ย เมื่อวานนั่งรถผ่านศูนย์ เห็นจอดอยู่ในโชว์รูมสวยมากเลยครับ  :D :D :D

• Newbie
  • *
ออกศูนย์ขอนแก่นใช่มั้ยครับเนี่ย เมื่อวานนั่งรถผ่านศูนย์ เห็นจอดอยู่ในโชว์รูมสวยมากเลยครับ  :D :D :D

ใช่ครับผม

y2_young

• บุคคลทั่วไป
สวยมากครับ  ;D ;D