ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเวลาพี่ๆซัก 3 นาทีช่วยทำแบบสอบถามหน่อยครับ (แบบสอบถามครบแล้วครับ)  (อ่าน 4132 ครั้ง)

ออฟไลน์ jupajet

• Newbie
  • *
ขอแนะนำตัวนิดนึงนะครับ
ผม นพ เป็นแฟนเพจแบบไม่ล็อคอินมานานระดับนึง ตอนนี้กำลังทำโปรเจ็คจบอยู่ครับ ศึกษาเกี่ยวกับทำใม ฟอร์ด ถึงไม่ค่อยประสบความสำเร็จเท่าที่ควรในประเทศไทย ทั้งนี้ รบกวนเวลาพี่ๆซัก 3 นาทีช่วยทำแบบสอบถามหน่อยนะครับ

***อัพเดทนิดนึงนะครับพอดีผมได้ใช้วิธีการแบ่งโควต้าตามส่วนแบ่งการตลาดในไทย ทั้งนี้แบบสอบถามดัังกล่าวได้สามารถเก็บรวบรวมมูลได้ครบสมบูรณ์แล้ว

ปล. ผลการสำรวจดังกล่าว หลังจากงานส่งเสร็จสมบุรณ์เเล้ว จะนำผลทางสถิติของ "Questionnaire" มาไห้พี่ๆเพื่อนๆได้ดูกันนะครับ  ;)
ปล. ขอขอบคุณพี่จิมมี่มา ณ ที่นี้ด้วยครับ แฟนเพจตอบเยอะมากครับ  ;)
ปล. ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆมา ณ ที่นี้นะครับที่ได้สละเวลามาช่วยทำแบบสอบถามดังกล่าว  ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2014, 12:13:48 โดย jupajet »

np72

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ decptt

• Hero Member
ตอบเสร็จแล้วครับ ;D

ออฟไลน์ tvm

เรียยร้อยครับ

ผมว่าผลออกมาคงจะตรงกับสมมุติฐานของคุณครับ

ถ้ายังไง ได้ผลว่ายังไงบ้าง ถ้าทำได้ สรุปให้เพื่อนๆ ทราบด้วยน่าจะดีนะครับ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

• Newbie
  • *
Re:
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 08:32:59 »
ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆมากครับผม ^^

ออฟไลน์ No Trespassing

เรียบร้อยครับ  ;D

ออฟไลน์ Oah

• Jr. Member
  • **
ช่วยตอบด้วยอีกคนครับ

อดีตคนใช้ฟอร์ด ปัจจุบันใช้ฮอนด้า อนาคต... ;D

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ตอบให้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
แอบมาน้อยใจ ในช้อยส์ไม่มี NISSAN

ออฟไลน์ benley

• Sr. Member

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
แอบมาน้อยใจ ในช้อยส์ไม่มี NISSAN
ใช่เลย นิสสันหายไปไหน อุตสาห์จะเลือกซ่ะหน่อย :D
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

• Newbie
  • *
เรื่อง นิสสัน ยอมรับจิงๆว่าลืม และพลาดมากครับ ฮ่าๆ อย่าน้อยใจนะครับ ^^
จากที่ผมแบ่งไว้คือ sample 100% แบ่ง Toyota 30% Honda 30% Ford 4% และ Other (รวม Nissan) 36%

ผมปล่อยไป 3 วันยังไม่เยอะเท่ากับปล่อยที่นี่ 12 ชม. เลย ฮ่าๆ

ขอขอบคุณอีกรอบนะครับ  ;)

ออฟไลน์ ADS

• Full Member
ตอบเสร็จเรียบร้อยครับ
อดีต       Austin ... VW เต่า ... VW ตู้ ... Lancer Champ ... Galant GLS ... CRV G1 ... Nissan Super Neo
ปัจจุบัน   Accord G6 ... CRV G3 ... BMW F30 316i

ออฟไลน์ KhunTum

• Newbie
  • *