ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามหน่อยครับ toyota avanza 2012 จะเปิดตัวเดือนไหนครับ แล้วดีกว่าเดิมหรือเปล่าขอบคุณครับ  (อ่าน 4919 ครั้ง)

ออฟไลน์ thanakorn

• Full Member
เห็นมีป้ายติดตามโชวรูมแล้วเลยสงสัยว่าจะเปิดตัวเมื่อไหร่แล้วคุณภาพการประกอบดีขึ้นบ้างไหมครับ
เห็นว่าสวยขึ้นเยอะมากเลย

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
เท่าที่ทราบข้อมูลจากเพื่อนสมาชิกHLM
พอทราบว่าวัสดุที่ใช้ดีขึ้น ส่วนฝีมือการประกอบยังไม่ทราบครับ
ออพชั่นเยอะขึ้นด้วยล่ะ ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ tpc

• Jr. Member
  • **
เฟืองท้ายใหญ่เหมือนเดิม รอบเครื่องที่100กม/ชมสูงมาก

ออฟไลน์ anikuz

• **
ในเว็บคลับเขาบอกว่า เปิดตัวอย่างเป็นทางการวันที่ 10 มกราคม นี้นะครับ
แต่วันที่ 9 ก็สามารถเข้าไปดูรถหรือทดลองขับได้ตามโชว์รูม เห็นว่าตอนนี้ทะยอยส่งรถ Demo ไปตามศูนย์ต่าง ๆ แล้วครับ ใครพบแล้วช่วยแจ้งพิกัดด้วย จะได้ไปดูตัวเป็น ๆ

ออฟไลน์ power2002

• Sr. Member
  • ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
เห็นตามศูนย์แล้วนะครับ ;) หน้าตาภายนอกน่าชมขึ้น  โย่งเหมือนเดิม

ออฟไลน์ anikuz

• **
เห็นตามศูนย์แล้วนะครับ ;) หน้าตาภายนอกน่าชมขึ้น  โย่งเหมือนเดิม

ศูนย์แถวไหนครับ จะได้เข้าไปชมตัวเป็น ๆ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

ออฟไลน์ Tan Int

บ้านผม(พะเยา)ก็มีให้มาชมแล้วครับ(แทนที่จะขึ้นโชว์รูมนะแก...)
จอดเนียนกับพวก Vios/Yaris เลยละ...

ตัวจริงไม่เลวร้ายเลยครับ ดูโอเคดีอยู่(ล้อแม็กลายนั้นมาแล้ว...)
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ banch

ถ้ามันได้ร่วมโครงการ 1 แสน

มันจะเป็นรถที่น่าซื้อเข้าไปอีก

ออฟไลน์ superden

คนมีเมีย2ลูก3 น่าซื้อมากๆ
น่ารักกว่าเดิม นะ