ผู้เขียน หัวข้อ: รถเปิดประทุน ราคาป้ายแดงรุ่นไหนที่ถูกที่สุด ในบ้านเราครับ ใช้ราคาเกรย์ก็ได้ครับ  (อ่าน 2248 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• Hero Member
  • SNK vs Playmore
ผมไม่แน่ในว่าราคาไทย ของ Daihatsu Copen กับ Mazda MX5 จะพอ ๆ กันไหม

ใครมีไอเดียคันอื่นบ้างไหมครับ?

ออฟไลน์ nett

• Full Member
Mini Convertible ราคารถใหม่ก็ไม่ได้โดดไปจาก MX5 ได้ 4 ที่นั่งด้วยครับ

ออฟไลน์ axister

copen น่าจะถูกสุดตอนนี้นะครับเท่าที่เคยเห็นมา ล้านนิดๆ เกรย์เจ้าไหนจำไม่ได้แล้วที่ขายแต่รถเล็กๆอะครับ honda n box เอย

เมื่อก่อนมี beetle อีกเจ้า แต่เลิกผลิตแล้วก็ไม่เห็นราคาอีกเลย

ออฟไลน์ Buffy

Honda S660  น่าจะยังมีเกรย์นำเข้าน่ะครับ เคยเห็นราคาล้านปลายๆ

ออฟไลน์ paulmoderndog

ถ้าไม่เปิดประทุน A5 coupe น่าจะคุ้มสุด 2.699m.

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
ขอบคุณทุกท่านครับ ได้ s660 เข้ามาในช๊อยส์ด้วย

ส่วนมินิ ก็เข้าท่า แต่แถวบ้านมีวิ่งอยู่ครับ