ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านขัดสีลบรอย รถสีดำ ย่านฝั่งธน นนทบุรี ครับ  (อ่าน 1310 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noppathep

• Newbie
  • *
ขอร้านที่ทำละเอียด ราคาไม่แรงครับ ไม่เกิน 2000-3000 บาท ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Destiny_gun

• Sr. Member
รถไซส์ไหนครับผม มีแบบวิ่งไปทำถึงบ้านแนะนำ แต่ถ้าไซส์ใหญ่จะแพงกว่านี้อีก 1000+

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
ลองดูร้านตรงแถวสายใต้ใหม่ดูครับ ชื่อร้าน wash a pop

เจ้าของร้านเขาเป็นคนเล่น wax สายขัด จนมาเปิดร้านเอง น้ำยา เขาก็จะมีแบบทำเอง หรือ ของแบรนด์เนม หลายๆแบรนด์ ให้เลือกตามความต้องการได้ครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN

ออฟไลน์ Bunyarit344

• Sr. Member
นนทบุรี หรอ  บางใหญ่ได้ไหม ซอยวัดพระเงิน  YAmodels   งานพี่เขาดีอยู่   รับทำระบบไฟหน้า ด้วยนะ 

ออฟไลน์ Mon_Gc8

• Jr. Member
  • **
แนะนำร้าน unlimited car detailing แถวสาย2 ครับ งานละเอียดเนี้ยบ ครับ