ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อค่ายมือถือมาแนวโมเอะ!! กับโรงเรียนกระป๋องเขียว  (อ่าน 2890 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ที่มาครับ http://akibatan.com/2012/01/android-phone-turned-into-manga/

มี(เกือบ)ครบเลยทั้ง

SE = สาวซึน (บังเอิญเราพกคู่ด้วย)
Moto = สวนอึ๋ม
HTC = สาวรายแรก (แถมเป็น Nexus สินะ)
SS =  สาวแร๊งงงงงส์
LG = สาวเจ้าเล่ห์
Apple = หนุ่มหยิ่ง" (เคยคบกับ SE เลยไปกันใหญ่)

แต่เสียดายที่ไม่มี NK กับ BB
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ MC Stradale

• Hero Member
แล้วงี้ G-NET สาวไรอ่าครับ อิอิ  ::)

Chariot

• บุคคลทั่วไป
^
^
สงสัยจะเป็นสาวดุ้นน่ะครับ อิอิ....

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
^
^
สงสัยจะเป็นสาวดุ้นน่ะครับ อิอิ....

พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ GZaar

• Sr. Member
  • quattro > 4titude
โอ สาวดุ้นน่ากลัวมาก :o

สาวซึนกับสาวโนตมน่าจีบมาก แต่เอาเข้าจริงคงต้องคบกับสาวไต้หวันต่อไป เพราะเซนส์ของเธอนั้นดีจริงๆ
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน