ผู้เขียน หัวข้อ: Honda's Earth Dreams Technology มีข้อสงสัยครับ  (อ่าน 2869 ครั้ง)

ออฟไลน์ Public P

• Full Member
Honda's Earth Dreams Technology มีข้อสงสัยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 08:36:14 »
คือผมพยาพยามค้นข้อมูลใน google แล้ว แต่ก็ยังไม่ค่อยเข้าใจศัพท์เฉพาะเยอะ เลยขอรบกวนถามเพื่อนๆว่าเจ้า Earth Dreams ของฮอนด้า มีอะไรแตกต่างและดีกว่า i-vtec ตัวเดิมครับ ขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2013, 08:44:51 โดย Public P »

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ Public P

• Full Member
Re: Honda's Earth Dreams Technology มีข้อสงสัยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 03, 2013, 09:51:24 »
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=3302:honda--earth-dreams-technology-&catid=47:worlds-news&Itemid=55
ชัดเจนเลยครับ ขอบคุณครับ ว่าแต่ผมต้องลบกระทู้เลยไหมครับเพราะน่าจะซ้ำ