ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีผมกำลังหายางเปลี่ยนอยู่ครับ รบกวนแน่ะนำหน่อยครับ ( Mr-2 ขนาด265/50/20" )ต่อด้านในนะครับ  (อ่าน 2113 ครั้ง)

ออฟไลน์ PlugPluS

• Newbie
  • *
พอดีรถผมเป็นกระบะใส่ล้อ Mr-2 ขนาด265/50/20" และตอนนี้กำลังหายางใส่อยู่ครับ

แน่ะนำรุ่นและยี่ห้อที่สมกับราคายางหน่อยครับ ที่ใช้ในถนนในประเทศไทยเรานี้ละครับ เห็นถนนทุกวันนี้แล้วแย่ลงทุกๆวัน  :P

หรือท่านอื่นจะแน่ะนำเป็นรุ่นไหนที่แพงละใช้ดี แน่ะนำได้นะครับ  ขอหาความรู้เอามาเป็นตัวเลือกหน่อยครับ  ::)

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ยังไงถ้าผมสงสัยตรงไหนเดี๋ยวค่อยถามต่อครับ  :D

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ

ออฟไลน์ keiingo

• Newbie
  • *
Toyotire ครับ นุ่มเงียบ 7xxx ครับ

ออฟไลน์ PlugPluS

• Newbie
  • *
มีท่านใดแน่ะนำเพิ่มเติมอีกไหม๊ครับ    ;D

preme123

• บุคคลทั่วไป