ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เอารถยี่ห้ออะไรที่ไม่มีขายในไทยตอนนี้ มาขายในไทยครับ  (อ่าน 7866 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ตามหัวข้อเลยครับ

ผมหมายถึงที่เอาเข้ามาทำตลาดอย่างจริงจังนะครับ ไม่ใช่เอามาขายเงียบๆ หรือผ่านเกรย์ฯ

ส่วนตัวแล้ว ผมอยากให้มียี่ห้อพวกรถอเมริกันครับ พวก Cadillac หรือ Dodge

ออฟไลน์ 2k

reanult, opel, seat เอาคู่แข่งกลุ่มรถขนาดกลางมาแข่งกันให้ครบๆเลย  ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Auto

toyota tundra พวงมาลัยขวา ราคาซัก 1.2-1.3 ล้าน

jaesz

• บุคคลทั่วไป
Ford Mustang ขายราคาเท่า Focusใส่เครื่อง 2.0 ผมจะยอมเสี่ยงใช้ฟอร์ดดูอีกครั้ง

ออฟไลน์ JikorokunG

• Full Member
Dodge challenger
Ford mustang ,f150
และพวกมัสเคิลคาร์ v6-v8

เบื่อฟังเสียงรถแซดด  อยากฟังวีโหดๆบ้าง

ออฟไลน์ zeriw009

• Sr. Member
GMC Dodge
ขอราคาไม่แรงนะคับ รถยนต์บ้านเราผลิตเองแทะแท้ จะแพงไปไหน....
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
GMC Canyon >>> มันสวยดีฝาแฝดของ D-Max และเจ้าโด้
Ford F-150 >>> คันนี้รถในฝันเลย
Honda Odyssey >>> มีขายอยู่แล้ว แต่อยากให้ประกอบใน ราคาซัก 1.3-1.4 ล้านจะซื้อซักคัน
Toyota VOXY >>> ถ้าเข้ามาของถูกหน่อยนะ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ basst

• Jr. Member
  • **
Acura, Infiniti ผมไม่แน่ใจว่ามีขายในไทยหรือเปล่า

ออฟไลน์ KyOcHiR0

Ford Mustang ขายราคาเท่า Focusใส่เครื่อง 2.0 ผมจะยอมเสี่ยงใช้ฟอร์ดดูอีกครั้ง
ฮาเลยนะคับอันนี้ 555
HeLLo!!

ออฟไลน์ Buffy

Volkswagen
Audi
Alfa Romeo
Infiniti
Acura

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
VW ครับ อยากรู้ว่าค่ายที่ขายได้เป็นอันดับสองของโลกในตอนนี้จะเจ๋งซักแค่ไหน
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ gorilla

อยากได้ Mustang 2015  เหมือนกันครับ ขอพวงมาลัยขวา  เครื่อง 2.0 Ecoboost ก็พอ  ราคาไม่แรง

ออฟไลน์ CarameLon

ตัวนี้เลย จะมีพวงมาลัยขวาไหม  ;D
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ Napat14

VW ครับ มาซะทีเทอะครับ ปล่อยให้ ยนตะกะ

ทำจนเสียหมดเลย
Bmw E30 coupe 1989
Volvo 940 estate 1997
Nissan Navara 2007
Toyota CHR 2019
Benz w212 2012
volvo v90 2018

GreenG

Toyota Previa หรือ Estima นำเข้าโดย Toyota Thailand ครับ :D

ออฟไลน์ 7777777

ขอเหมือนเดิมทั้งหมดครับ

แต่เอารุ่นที่ไม่มีขายในไทยมาขายบ้าง

และรุ่นที่มีอยู่แล้ว ช่วยกรุณาใส่optionเหมือนตัวส่งออกด้วย

ผลิตเองในแผ่นดินตัวเองแท้ๆ

ออฟไลน์ recycleman

dodge ram 1500 เครื่่อง 3.0 eco diesel

ออฟไลน์ TaeZ

• Newbie
  • *
Ford Mustang

Chev Camaro

อยากเห็น muscle เยอะ ๆ ครับ  ;D

ออฟไลน์ Highway Star

อยากให้มีsaabกลับมาขายใหม่ รถดีมากเสียดายครับ
อยากให้มิตซูเอาlancer evoxมาประกอบขายในไทย ตอนแรงม้าเหลือ220ตัวก็ได้  ขายสักไมเกินล้านห้าแสน
อยากให้daihatsuกลับมาใหม่เห็นรถเล็กหลายรุ่นน่ารัก น่าซื้อไว้จ่ายกับข้าว

MacH1

อยากได้ Mustang 2015  เหมือนกันครับ ขอพวงมาลัยขวา  เครื่อง 2.0 Ecoboost ก็พอ  ราคาไม่แรง

RHD Stang (2.3 EB and 5.0) would be offered sometime in 2015. Price should be slightly above 4.0 million BHT for 2.3 EB.

MacH1

ตัวนี้เลย จะมีพวงมาลัยขวาไหม  ;D

RHD Stang (2.3 EB and 5.0) would be offered sometime in 2015. Price should be slightly above 4.0 million BHT for 2.3 EB.

ออฟไลน์ TDCI

Volkswagen Up

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
โตโยเป็ดครับ  ;D

ออฟไลน์ SM.

เพิ่งนึกออกอีกคัน

Escalade ครับ มันใหญ่สะใจดี แต่ขับไปไหนอาจจะลำบากหน่อย

ออฟไลน์ popo

เอาตระกูล. Suzuki. เเคริแบียน. เเละ. D segment wagon ครับ

ออฟไลน์ KarnP_Photo

Camaro 1LE. ไม่ก็ Z/28 ครับ อยากได้รถ Track Day Muscle

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
Smart , Toyota iq ไว้ขับในเมือง รถติดๆ

อีกคันก็ Accord coupe ผมว่ามันสวยกว่าเยอรมันคูเป้ซะอีก อิๆ

ออฟไลน์ Chanachai

• Jr. Member
  • **
VW seat audi renualt hammer jeep ครับ
ส่วน skoda อยากให้มีศูนย์เยอะๆครับ
อดีต : Nissan Sunny B14
ปัจจุบัน : Chevrolet Sonic 1.4 LT MT Sedan MY2013

ออฟไลน์ holahola66

ผมอยากให้พวกยุโรปราคาไม่แพงมาตั้งฐานผลิตครับ

VW ,skoda ,Opel
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ prai