ผู้เขียน หัวข้อ: samsung qm3 สวยจุงเบย แบรนด์ก็ดูดี จะมีโอกาศมาไทยบ้างไหมครับ  (อ่าน 3443 ครั้ง)

ออฟไลน์ propo

• Full Member

samsung qm3 สวยมาก ขายเกาหลี ไม่รู้ประกอบไหน ถ้ามาไทยน่าจะขายดี ภายใต้แบรนด์ samsung ดูดีนะคับ

เห็น มาเลย์มี renault เยอะ ไม่รู้ประกอบมาเลย์รึเปล่า ถ้าประกอบใกล้ๆ นี่จะพอมีหวังบ้างไหมเนี่ย

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
หมดหวังครับ

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
ตัวรถก็คือ Renault Captur แปะแบรนด์ Renault Samsung ผลิตและขายเฉพาะในเกาหลีครับ ;) (ค่ายนี้แต่ก่อนเอา Nissan มาทำขาย แต่หลังๆมานี้ใช้ Renault แทน)

ส่วนที่จะมาไทยไหมนั้นก็ต้องรอ Renault กลับเข้ามาทำตลาดในไทยสถานเดียวครับ ซึ่งโอกาสเป็นไปได้น้อย-เป็นไปไม่ได้เลย :P
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ propo

• Full Member
แล้วกลุ่ม vw พวก skoda กะ seat มีโอกาศจะมาทำตลาดเองจริงๆจังๆ ไหมครับ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
รอ mitsu ดีกว่าครับ เห็นว่าจะอิมพอร์ตเรย์โนลด์มาเองเลย
H.