ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคุณจิมมี่ ผมสงสัยว่าพี่จะไม่เขียนรีวิว civic FB แบบ " เขียน" หรือป่าวครับ เพราะผมเห็นแต  (อ่าน 3811 ครั้ง)

ออฟไลน์ kuitarist

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับพี่จิมมี่

ถามเฉยๆ นา เพราะว่ารออ่านด้วยแม้จะดุคลิปแล้ว มันเป็นลายลักษณ์อักษรดี

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
ใจเย็นๆครับมีแน่ๆ ไม่งั้นพี่เขาคงไม่ทำคลิปหรอกครับ
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ Nookkiez

ใจเย็นๆครับ ต้องรอตามคิว คลิปเป็นแคาส่วนหนึ่งของบทรีวิวครับ
Test ..

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
รีวิวแบบเขียนมีแน่นอนครับ แต่รีวิวแบบคลิป มีบ้างไม่มีบ้าง ตามความสะดวกของพี่จิมเค้า  ;D
ถ้าใจร้อน ลองไปอ่านรีวิวที่เพื่อนๆ สมาชิกเขียนไว้ใน User's Voice ได้เลยครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ตามคิวครับคลิปก็แค่ส่วนหนึ่ง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Skyline

มาเเน่ๆครับ เเหมรถอย่างพี่ฮอน เเต่เมื่อไรนั้นยังไม่มีใครทราบ

เด๋วคงมีเซอร์ไพร์ซ ไม่งั้นไม่ใช่พี่จิม 55++

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ใจร้อนไปถึงไหน....

ขอพักบ้างเถอะครับ นอนน้อยมานานมากแล้ว

เดี๋ยวถ้ามี จะโผล่ออกมาเองครับ

ออฟไลน์ kuitarist

• Newbie
  • *
ใจร้อนไปถึงไหน....

ขอพักบ้างเถอะครับ นอนน้อยมานานมากแล้ว

เดี๋ยวถ้ามี จะโผล่ออกมาเองครับ

ขอบคุณครับ พักผ่อนด้วยนะครับ มันสำคัญกับสุขภาพมากๆ