ผู้เขียน หัวข้อ: CRV 2.4 รุ่นขับ2 อัตตราเร่งดีกว่า รุ่นขับ4 เยอะไหมครับ  (อ่าน 3485 ครั้ง)

ออฟไลน์ sittipong036

• Newbie
  • *
CRV 2.4 รุ่นขับ2 อัตตราเร่งดีกว่า รุ่นขับ4 เยอะไหมครับ

ผมหาข้อมูลในเวปมีแต่อันตราเร่งของ2.4 ขับ4 ครับ   0-100 10.5วิ    แต่หาตัวเลขขับ2 ไม่เจอเลยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ผมว่าน่าจะดีกว่า 0.2-0.4 วิ เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
ถ้าคุณไม่ใช่นักแข่ง. อย่าไปสนใจตัวเลขเหล่านี้เลย

ออฟไลน์ SM.

คงต่างครับ แต่คงไม่มาก ถ้าไม่จับเวลา อาจจะไม่รู้สึก

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ขับปกติไม่รู้สึกหรอกครับ ต่างน้อยมาก
ถ้าฟลูไทม์อ่ะต่างเกือบวิหรือมากกว่าแล้วแต่

ออฟไลน์ ponganas

• Jr. Member
  • **
แทบไม่รู้สึกเลยครับ แต่ขับ 4 มั่นใจกว่า โดยเฉพาะเวลาที่ฝนตก