ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ Pajero Sport MC เมือไร ปลายปีนี้จะมีไหมครับ  (อ่าน 3458 ครั้ง)

ออฟไลน์ llUUTop

• Newbie
  • *
พอดีสนใจจะออกนะครับ แต่กลัวว่าปลายปีจะมีออกรุ่นเพิ่มอุปกรณ์ในตัว Top เลย รบกวนสอบถามเพื่อนๆใน HLM หน่อยครับใครพอทราบบ้างนะครับ
It's Me

ออฟไลน์ O_o"

• Hero Member
มีแต่รุ่นปรับปรุงอุปกรณ์ประจำปี MY 2017

ส่วน MC คงต้องรออีกอย่างน้อยๆ 1-2 ปี ละครับ

เพราะ Pajero Sport พึ่งเปิดตัวมา เมื่อช่วงกลางๆปี 2015 ที่ผ่านมานี้เองครับ

ออฟไลน์ AkE

ไม่น่าจะก่อน ปลาย2017 นะผมว่า ผมเดาว่า 2018 ละกัน

ออฟไลน์ fuhrer

• Jr. Member
  • **
ตอนนี้ในกลุ่ม คนที่จะจองรถ แล้วไม่มีรถส่งกัน และมีเซลหลายๆท่านจากหลายกลุ่มยืนยันมาชัดเจนแล้วคับไม่miner ก้ปรับรุ่น2017แน่นอน แล้วคับคาดว่ามาปลายเดือนพฤศจิกายนนี้

ออฟไลน์ sriracha

• Full Member
    • alex auto shop
ปรับอุปกรณ์ เพิ่มฝาท้ายไฟฟ้า มาพร้อมราคาเพิ่ม
หาจอตรงรุ่น จอแอนดรอย หรือจะขับ all new civic ไม่งั้นก็ ปลั๊กปลดล็อกจอ ที่รถทุกคันควรมี

ออฟไลน์ baddream11

• Sr. Member
ออกไปเลยครับ อย่างมากก็เปลี่ยนกระจังหน้ารมดำ กับบันไดข้างใหม่ :-*
มิตซุ เค้าเน้นให้คนที่ออกรถไปก่อนหน้า ไม่ต้องช้ำใจมาก :-[

• Newbie
  • *
รุ่นปรับปรุงของปีนี้มีเพิ่มอะไรบ้างครับใครพอทราบบ้างนะครับ มีประตูไฟฟ้าหลังนี้ดีเลยครับผมใช้บ่อยมาก
It's Me

ออฟไลน์ ps000000

ผมว่าไม่น่าจะปรับมาก

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่าเต็มที่ก็ MY17 ตัวไมเนอร์รอไปยาวๆครับ 2ปีอย่างต่ำนับจากนี้

ออฟไลน์ whoami

ดูอย่างตัวเก่า หนาตาเปลี่ยนน้อยมาก แต่ปรับอุปกรณ์เล็กๆน้อยๆทุกปี

ปีนี้ก็คงแค่ปรับอุปกรณ์+เพิ่มราคาละครับ

ออฟไลน์ Vaporishz

• Jr. Member
  • **
เต็มที่เลยผมว่า ปรับอุปกรณ์ + เพิ่มราคาครับ
อาจจะเป็นบันไดข้าง กระจังหน้ารมดำ หน้าปัด  :-[
คนที่เค้ารักเราจริงๆ เค้าไม่เคยหายไปไหนหรอก และเราจะเห็นเค้าอยู่เสมอ
                                          ''ในใจ''

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านครับ
It's Me

ออฟไลน์ SM.

MC ไม่มาหรอกครับ

ตัวปรับอุปกรณื คงปรับไม่มากด้วย

ประตูหลังไฟฟ้า ไม่มีแน่ๆครับ ไปติดเองข้างนอกได้เลย

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
คงแนวๆtritonแหละครับ

อาจมีเพิ่มหมอนรองหัว หน้ารมดำ ปรับแปลกๆสไตล์มิตซู

ออฟไลน์ eaton fuller

• Sr. Member
เพิ่มแค่ สติกเกอร์ 4 WD   แค่นั้น

ออฟไลน์ rtong

หลังจากที่ร่วมเป็นส่วนหนึ่งของ nissan คิดว่า
คงทำอะไรยากขึ้นในช่วงนี้ 
เผลอๆขายไปแบบไม่เปลี่ยนอะไรไปจนตกรุ่น
ทั้ง pajero และ triton