ผู้เขียน หัวข้อ: สีขาวของ Freed MC กับ สีขาวของ New CRV มันเหมือนกันไหมครับ เพื่อนๆ ว่าขาวแบบไหนสวยกว่ากัน  (อ่าน 3191 ครั้ง)

ออฟไลน์ samgler

• Full Member
ที่ถามเพราะมีคนบอกว่าขาว New CRV สวยกว่า Freed MC

ออฟไลน์ adis

• Hero Member
อันนี้คงต้องแต่คนชอบล่ะครับ
ผมชอบขาวออกครีม ไม่ชอบแบบขาวโอโม่

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
CRV เป็น white orchid แบบเดียวกับแอคคอร์ดนำเข้า ง่ายๆ คือขาวจั๊วะ มีมุก

Freed เป็น Brilliant white pearl ครับ อมเหลือง

สุดท้าย คุณจะเลือกทำไม ในเมื่อในแต่ละรุ่นมันก็มีขาวเดียว เลือกรุ่นดีกว่าไหม?

ออฟไลน์ samgler

^^^^^

ที่ผมถาม เพราะเซลล์ Freed บอกผมว่า เดือน พย Freed MC จะมีขาวแบบ New CRV มาครับ เลยชั่งใจอยู่ว่าจะรอดีไหม

ออฟไลน์ Nuzz

ขาวเดิมของ Freed มันดูเหลืองๆครับ ความเห็นส่วนตัวผมว่ามันดูเหมือนรถสีขาวที่เก่าแล้วมันเหลืองน่ะครับ

ที่ทำงานผมมีคนออกสีขาวมาคันนึง ได้ซัก 6 เดือนมั้งครับ ทีแรกเดินไปใกล้ๆ ผมยังบ่นกับแฟนเลยว่า ทำไม Freed มันเหลืองไวจัง ดูเก่าชะมัด ที่ไหนได้ มันอมเหลืองมาตั้งแต่ต้นแล้ว หน้าแตกเลยผม

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
^^^^^

ที่ผมถาม เพราะเซลล์ Freed บอกผมว่า เดือน พย Freed MC จะมีขาวแบบ New CRV มาครับ เลยชั่งใจอยู่ว่าจะรอดีไหม

หืมมมมมมมมมมมมมม