ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รายการ live! : บุกงานเปิดตัว NEW Mitsubishi TRITON //  (อ่าน 4453 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
ฉับไวพอๆกันกับ Exclusive First Impression ของพี่จิมมี่ คือรายการ live! จาก The Coup Channel ตอนใหม่ ที่จะพาไปดูไทรทันใหม่จากงานเปิดตัวครับ
งานนี้พี่ติ๊กมาด้วยเลย เป็นอีกเทปที่ถ่ายเร็วขึ้นเร็วมากๆ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=8359:The-Coup-Channel-‘live-’-เปิดตัว-เจาะลึก-NEW-Mitsubishi-TRITON-กระบะเปลี่ยนความเชื่อ&catid=95:live&Itemid=165

เชิญรับชมตามอัธยาศัยและแสดงความคิดเห็นกันได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ สนุกมากครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ bon

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ Fly to dream

ขอบคุณคร้าบผม
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ udis

ว้าวทันใจจริงๆขอบคุณครับ

กระจังหน้าตัวตอนเดียวผมว่าสวยดุดี สีดำ ถ้าเอาไปหุ้มเคฟล่าใส่ตัว Top คงดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2014, 20:05:31 โดย udis »

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ทันใจมว๊ากๆๆๆ ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ WawaAOY

• Full Member
  ผมสงสัยเรื่องการใช้พรีเซนเตอร์ครับ
ใช้คนเดียวกัน รถลักษณะเดียวกัน
แต่ต่างค่ายนี้...
จะมีปัญหาเรื่องความน่าเชื่อถือในสินค้าไหมครับ