ผู้เขียน หัวข้อ: จบซะทีกับมหากาพย์เลือกรถของพี่ชายผม หวยออกที่.....  (อ่าน 6870 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
หลังจากตระเวณดู+ตัดสินใจมาเกือบปีในที่สุดก็ลงตัวกับ Audi Q5 MTM 2.0TDI วันนี้วางเงินจองไปเรียบร้อยแล้วรอรถมาตอนปลายปีครับ

ออฟไลน์ prai

แอบเชียร์ให้เลือก จากัวร์  :'(

ออฟไลน์ Parinceo

ยินดีล่วงหน้านะครับ
อยากอ่านรีวิวจัง

ปกติจะชอบBMWมากกว่า แต่ตัวนี้Q5 ยังไงก็สวยกว่าครับ
ที่มหาลัยมีคันนึง เห็นแล้วอยากเข้าไปลูบๆคลำๆ 5555  ::)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ส่วนผมอบเชียร์  New GS  :'(

แต่ยังไงก็ยินดีด้วยครับ ได้รถที่ถูกใจซะที ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ veronic

• Sr. Member
ซื้อผ่าน grey เหรอครับ เครื่องดีเซลเค้าแปลงให้รึยังครับ เผอิญผมสนใจรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน อยากได้เครื่องดีเซลด้วย แต่ก็กลัวมาเจอน้ำมันบ้านเราแล้ว เครื่องจะไปก่อนจะผ่อนหมด

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

ผมว่าดีเซลเติมvpower nitroไม่น่ามีปัญหานะครับ ที่มีคืิอbenzดีเซลล๊อตแรกๆช่วงต้นปี2011หลังจากนั้นก็ไม่เจอแล้วนะครับ
BMWรถนำเข้าก็ไม่ต้องทำอะไรครับ เพราะตามคู่มือบอกมาตรฐานน้ำมันต่ำสุดที่รองรับได้คือeuro4ครับ

ซื้อผ่าน grey เหรอครับ เครื่องดีเซลเค้าแปลงให้รึยังครับ เผอิญผมสนใจรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน อยากได้เครื่องดีเซลด้วย แต่ก็กลัวมาเจอน้ำมันบ้านเราแล้ว เครื่องจะไปก่อนจะผ่อนหมด

ออฟไลน์ Arado_kung

ซื้อจาก MTM Thailand ครับผม

ออฟไลน์ kukonba

• เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
Re: จบซะทีกับมหากาพย์เลือกรถของพี่ชายผม Ū
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 09:24:50 »
ยินดีด้วยครับ

อยากเห็นอัตราสิ้นเปลืองdisel จากaudiจังครับ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

เข้ามาร่วมยินดีกับจขกท.และพี่ชายของท่านด้วยครับ

แล้วท่านนี้ล่ะครับ เห็นแว๊บๆคันสีเทาม่วงในรูปซ้ายมือ ได้รับรถแล้วหรอครับ จะได้ยินดีด้วยอีกท่าน
v
v
ส่วนผมอบเชียร์  New GS  :'(

แต่ยังไงก็ยินดีด้วยครับ ได้รถที่ถูกใจซะที ;D

ออฟไลน์ Do!phinz

• Jr. Member
  • **
  • อยากได้รถคันแรกในชีวิตไวๆ
ยินดีด้วยครับท่าน

ออฟไลน์ Hammerfire

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยคร้าบบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ TDGK

• Full Member
อยากทราบราคาจัง ครับ

ออฟไลน์ chaiz

อยากทราบราคาจัง ครับ

อยากทราบราคา + option ด้วยครับ รบกวน PM ได้มั้ยครับ  แล้ว Q5 นี่ โฉม minor แล้วใช่มั้ยครับ ;D