ผู้เขียน หัวข้อ: Ford ชวนทดลองขับโฟกัสใหม่ที่ Crystal Park  (อ่าน 3691 ครั้ง)

ออฟไลน์ denSM

• Jr. Member
  • **
    • webgamethailand
Ford ชวนทดลองขับโฟกัสใหม่ที่ Crystal Park
« เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 09:26:18 »
เมื่อวานนี้มีเจ้าหน้าที่ Ford โทรมาเชิญไปทดลองขับ Focus ใหม่ที่ Crystal Park เลียบทางด่วน เกษตร นวมินทร์ ครับ แต่เขาให้ไปวันที่ 9 หรือ 10 ซึ่งผมติดงานคงไปไม่ได้ ทาง Ford จะนำรถไปโชว์ตั้งแต่วันที่ 9 - 12 ถ้าผมฟังไม่ผิด ใครอยากทดสอบระบบช่วยจอดลองไปดูครับ แล้วมาเล่าให้ฟังด้วยว่าเป็นยังไง?  ;D

ออฟไลน์ ddsairoter

• Newbie
  • *
Re: Ford ชวนทดลองขับโฟกัสใหม่ที่ Crystal Park
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 15:51:49 »
เพิ่มเติมข้อมูลครับ
วันที่ 9-10 พฤษภาคม 2555 ที่ crystal park
เวลา 10 โมงเช้าภึง 1 ทุ่ม
เสียดายเหมือนกันครับ ช่วงนี้อยู่ต่างจังหวัดพอดี

ออฟไลน์ apakorn

• Newbie
  • *
Re: Ford ชวนทดลองขับโฟกัสใหม่ที่ Crystal Park
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2012, 16:32:22 »
วันพฤหัสฯ หน้า ผมว่างพอดี น่าสนใจ อยากไปลอง เหมือนกันครับ แต่สงสัยได้ แค่เลื่อนเข้าเลื่อนออก คงทดลองขับไม่ได้แง๋ๆ

ออฟไลน์ applebees

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2012, 09:19:26 »
ไม่ใช่ Test Drive นะครับ

แค่ให้ไปทดลองระบบ City Break และ Parking Assist น่ะครับ

เขาโทรมาแล้ว พอไม่ได้ test drive ผมก็ไม่อยากไปแล้วน่ะครับ เฉยๆกับระบบ อยากลองขับเลยมากกว่า  :-\