ผู้เขียน หัวข้อ: Fortuner คือ SUV ที่ขายดีที่สุด แบ็คออร์เดอร์สูงกว่า 3 หมื่นคัน  (อ่าน 9389 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongsak_877

• Sr. Member
ใน กทม.เห็น All New Fotuner เยอะกว่า All New Hilux Revo เสียอีก แล้วมันก็สวยจริงๆขับผ่านต้องหันตามเพราะไฟ DRL เด่นมาแต่ไกล

ส่วนยอดจองตัวท็อป 2.8 ซิกม่า 4 รอรถเป็นเดือนโดยเฉพาะสีขาวมุกกับสีดำ

สีที่ผมอยากเห็นคือ  สีน้ำเงิน 2.8 ตัวท็อป  แรร์ไอเท็มเลยสีนี้

ออฟไลน์ beebird

• Hero Member
อ้าว เพิ่งเห็นเจ้าของเวปอ้วกเพราะช่วงล่างมาแหม่มๆกับคันนี้ ขายดีซะงั้น

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
งานนี้มีพ่วงเบียร์ Reo เอ้ย Leo  ;D

ออฟไลน์ Myx

• Jr. Member
  • **
คุยกับคนโตโยต้าแล้ว เค้าไม่เคยเห็นตัวเลขชุดนี้ครับ

กำลังการผลิต Fortuner อยู่ที่ประมาณ 4,000 กว่าคันต่อเดือน
ถ้า Back Order 30,000 กว่าคัน นั่นแปลว่าลูกค้าต้องรอ 8 เดือน
แล้วมันจริงมั้ย ? ลองไปโชว์รูมโตโยต้าตอนนี้ก็ได้ครับ แล้วถามว่า
รับรถได้เมื่อไหร่ จะได้พิสูจน์ด้วยตัวเอง

Toyota Fortuner ขายดีจริงครับ แต่ไม่ถึงขนาดมี Back Order
เยอะขนาดนี้ครับ

ถามละ รอไม่เกินสามอาทิตย์ครับ บางสีบางรุ่นมีรถเลย ก็แสดงว่าแบ็คออเดอร์ไม่ได้เยอะอะไรขนาดนั้นครับ ... ว่าแต่กำลังผลิตพี่โตนี่เยอะจริมๆ

ออฟไลน์ mamaman

ผมไม่เชื่อครับ แค่นี้ละ

ออฟไลน์ Arm

ถ้า Backorder เยอะจริงป่านนี้คงไม่รับรถได้เลยหรอกครับยิ่งเจ้ากาโวนี้ไม่ต้องพูดถึงแทบถมที่ได้เลย ถ้าไม่เชื่อไปเช็คในเว็บ one2carได้เลยครับ มีดีลเลอร์เจ้านึงเอารถมาลงเป็นร้อยกว่าคันเป็นสต็อคเต็มๆเลย
88' Accord CA 2.0 EX A/T
88' Accord CA 2.0 LX M/T
09' Corolla Altis 2.0 V Navi
15' Commuter 3.0 A/T
18' Pajero Sport 2.4 GT-Premium Limited Edition

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

• Full Member
ไม่จริงครับ

ออฟไลน์ yourturle

น่าจะเป็นผลจาก ภาษีปีหน้า จึงรีบซื้อ รีบจอง
จะเรียกว่าหนีภาษีได้ไหม 555
One Day.