ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระจกแถวๆ บางนา บางพลีหน่อยครับ  (อ่าน 7095 ครั้ง)

ออฟไลน์ skanu1

• Newbie
  • *
กระจกรถผมร้าวเป็นรูปดาว กว้างยาวประมาณ 1 เซนติเมตร  โดนหินเมื่อเช้านี้เอง บนบูรพาวิถี  :'(
ช่วยแนะนำร้านซ่อมกระจกร้าว แถวบางนา บางพลี ให้หน่อยคร้บ

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ผมเห้นร้านกระจก ถนน กิ่งแก้ว ฝั่งโรงแรม แกรนอินคำ 3 ร้านนะครับ ลองไปสอบถามดู

ออฟไลน์ skanu1

• Newbie
  • *
ขอบคุณคร้าบ แล้วบางนาออโต้กลาสล่ะดีไหมครับ เห็นใหญ่มากเลย

ออฟไลน์ Tonge

• Sr. Member
ผมก็กำลังหาร้านซ่อมกระจกอยู่เหมือนกัน
ดูๆไว้ ร้านซ่อมกระจก ซอยสุขุมวิท62/3 ใต้BTS ปุณณวิถี
และก็ บางนาออโต้กลาส ตรงข้ามตึกเนชั่น

แต่ทั้งสองที่ยังไม่เคยไปใช้บริการนะครับ หาข้อมูลคนเคยไปทำยังไม่เจอเลย ว่าดีรึเปล่า

ออฟไลน์ imneng

• Full Member
ร้าน  TAG (Thai Auto Glass) อยู่บนถนนศรีนครินทร์ ตรงข้าม Foodland

ไม่แน่ใจว่ารับซ๋อมหรือเปล่า แต่เห็นมีแต่คนมาเปลี่ยนกระจกเยอะมาก กับติดฟิล์ม
Merc Addicted