ผู้เขียน หัวข้อ: ประสพการครั้งแรกกับการขายรถตัวเอง!!!  (อ่าน 13283 ครั้ง)

ออฟไลน์ YenChar

• Hero Member
Re: ประสพการครั้งแรกกับการขายรถตัวเอง!!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 07:02:39 »
ถ้าอยากเปลี่ยนรถใหม่

ผมจะเอาคันเดิม ไปเทริน์ครับ
บอกเซลล์ไปเลย ไม่ได้เท่านี้ ไม่เอา

หมายความว่า

เซลล์จะต้องไปไล่บี้เต้นเอง เพราะเรากดดันเค้าอีกที
ถ้าเราขายราคาเท่านี้ไม่ได้ เราก็ไม่เอารถเค้า

ยืมมือฆ่าคน ครับ

ออฟไลน์ nuun2002

• Newbie
  • *
Re: ประสพการครั้งแรกกับการขายรถตัวเอง!!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 10:57:59 »

บอกเซลล์ไปเลย ไม่ได้เท่านี้ ไม่เอา

หมายความว่า

เซลล์จะต้องไปไล่บี้เต้นเอง เพราะเรากดดันเค้าอีกที
ถ้าเราขายราคาเท่านี้ไม่ได้ เราก็ไม่เอารถเค้า

เข้าท่าครับ น่าลอง อิอิอิ :D

ออฟไลน์ madboy

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 10, 2013, 15:27:15 »
ถ้าไม่พอใจก็ไม่ต้องขายเจ้านี้ครับ ลองสำรวจไปก่อนสัก 2-3 เต้นท์ ถ้าเจ้านี้ได้ราคาดีที่สุดก็ค่อยกลับมาคุยได้ครับ

ปล่อยเค้ากวนไปก่อน นิ่งๆไว้ครับ อิอิ  ;D

ออฟไลน์ Terng

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 11, 2013, 01:00:52 »

หมายความว่า

โว๊ะ! ไอเดียดีน่าลอง  ;D
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================