ผู้เขียน หัวข้อ: รถที่หล่อที่สุดเทียบกับราคาคุณคิดว่าคือคันไหน!!  (อ่าน 12265 ครั้ง)

ออฟไลน์ k.seng

• Sr. Member
  • C230 AV V6 2.5
ผมชอบ Nissan Elgrand น่ะ.. ตอนนี้จีบกันอยู่ จากราคาตั้ง 3.19 ได้มา 2.7 ..... ยังรอพวงมาลัยมัลติ กับเบาะ ไฟฟ้า...

ออฟไลน์ champ1234

• Jr. Member
  • **
Toyota mr-s ขับแล้วหล่อ   ชอบคิดว่าราคาแพงเกินความเป็นจริง

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
ผมชอบ Nissan Elgrand น่ะ.. ตอนนี้จีบกันอยู่ จากราคาตั้ง 3.19 ได้มา 2.7 ..... ยังรอพวงมาลัยมัลติ กับเบาะ ไฟฟ้า...

ว้าว Elgrand รุ่นไหนครับ

สำหรับผมขอ Estima Hybrid ครับ กำลังออดอ้อน คนจ่ายตังค์อยู่ ไม่รู้จะคล้อยตามไหม

ออฟไลน์ Mr.Genie

• Newbie
  • *
Re: รถที่หล่อที่สุดเทียบกับราคาคุณคิดว่าคือคันไหน!!
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 09:37:45 »
DFM เลยครับ ถอยป้ายแดง 2XX,XXX บาท ได้ไตคู่ หาโลโก้ใบพัดฟ้าขาว มาติดหลอกสาวโรงงานเป็น BMW รุ่นแวน(ซ์) ได้  ;D ;D ;D ;D ;D