ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามคุณ DarkzProject เกี่ยวกับรูปภาพโมเดลรถการ์ตูนที่อยู่ในกระทู้ที่คุณตอบครับ  (อ่าน 3884 ครั้ง)

ออฟไลน์ Volta

• Hero Member
พอจะรู้จักชื่อการ์ตูนเรื่องนี้รึเปล่าครับ?

คือผมเคยดูการ์ตูนเรื่องนี้ แต่นานมากแล้ว จําชื่อไม่ได้

ที่รถของพระเอกจะเปลี่ยนรูปแบบได้ ขึ้นอยู่กับสภาพเส้นทาง และจะมีบู้ทสเตอร์ เอาไว้เพิ่มความเร็ว

นางเอกก็น่าร้ากกกกกก  ;D ;D
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ชื่อเรื่อง Cyber Formula ครับ อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

keanetona

• บุคคลทั่วไป

ยืนยันครับ cyber formula การ์ตูนสุดฮิตของสมัยนั้น (แต่ผมไม่ได้ดูครับ เพราะตอนนั้นอยู่หอ หามาดูไม่ได้ พอจบม.ปลายมาก็หาไม่ได้แล้ว)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
หาโหลดจาเว็บบิทได้ครับ อิอิ เพื่อนผมมันเคยโหลดมาดู
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ 6162002

ผมมีทุกภาคเลยครับ ภาคพิเศษที่มันทำมาแล้วโละทิ้ง ซึ่งไม่มีวางขายด้วย(เพราะทำภาคSin) ออกมาแทน แต่ภาคหลังๆเป็นซัพอิงน่ะครับ ซึ่งรถในรูปของเขาเป็นของภาคSinครับ

ออฟไลน์ Eddy5659

คือถึง Asurada จังเลยแฮะ อยากมีรถแบบนั้นบ้างอะ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ Volta

โอ้ว...ขอบคุณมากครับ

เพิ่งหาดูได้ในยูทู้บเมื่อตะกี้  ขับกันที 600-700 km/hr

แถมมีดริ้ฟท์ตอนเข้าโค้งด้วย  สุโค่ย!!!! ;D
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

Ikke Asurada
ผมว่ารถในเรื่องมันก็เป็นจริงหลายอย่างแล้วนะ อย่างระบบคอมพิวเตอร์ควบคุมสภาพรถเนี่ย แต่เนื่องด้วยการ์ตูนเรื่องนี้เป็นของซันไรซ์ เพราะฉะนั้นเราจะเจอมุขมนุษย์แว่นตาดำโผล่ออกมาได้เป็นระยะๆไป (ฮาชินโจตอนใส่แว่นดำสุดๆล่ะ) ภาคสุดท้ายเนี่ยคางะเป็นพระเอกไปแทนแล้วมั้ง 5555