ผู้เขียน หัวข้อ: บริษัทไหนเริ่มส่งรถให้ลุกค้าบ้างแล้วน๋อ โดยเฉพาะมิสซูส่งหรือยังหรือส่งอยุ่  (อ่าน 3429 ครั้ง)

ออฟไลน์ loading

• Jr. Member
  • **
บริษัทไหนเริ่มส่งรถให้ลุกค้าบ้างแล้วน๋อ โดยเฉพาะมิสซูส่งหรือยังหรือส่งอยุ่

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
ผมเห็นแถวบ้านเพิ่งไปรับเจ้าอัลมิร่าสีเงินป้ายแดงมาครับ

ออฟไลน์ udis

สำหรับ Mitsubishi ในคลับ Lancer EX ก็เห็นจองและรับรถกันปกติ 15 วันโดยประมาณครับ
 :-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มิตซุยังเห็นรถใหม่ออกมาเรื่อยๆนะครับ ไม่ว่าจะเป็น PJS,EX,Triton

นิสสันก็มีอัลเมร่าออกมาวิ่งท้องถนนบ้างแล้ว

โตโยต้าก็มีวีโก้ แชมป์ ส่งมอบกันเรื่อยๆ

ออฟไลน์ mayjazza

• Sr. Member
  • .......
"....เห็น อีซูซุ น่าจะ พอมี นะ เห็น ใน โคราช มีวิ่ง กัน แล้ว .......เห็น เซลล์ โทร บอก พ่อตา ว่า มกราคม ได้รถ หลังจากที่ เลื่อน มาหลายรอบ..แต่ nissan เห็นมีรถ มา ตลอดเลย ...สงสัย ไม่กระทบ เท่าไหร่ ตอนน้ำท่วม..
........หรือ ใช้แบบนี้ ไปก่อนก็ได้ ...55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2011, 19:08:43 โดย mayjazza »