ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการบริการของ Peugeot  (อ่าน 2685 ครั้ง)

ออฟไลน์ title

• Jr. Member
  • **
สอบถามการบริการของ Peugeot
« เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:15:51 »
ผมสนใจรถที่แหวกแนว ไม่ค่อยซ้ำใครครับ
ก่อนหน้านี้เจอบทเรียน Audi จากเกรย์ที่ไม่ดีทำเอาแย่เลย

แต่ผมยังไม่เข็ด อยากลองรถที่มีเอกลักษณ์พิเศษ แต่แน่นอนไม่เกิดปัญหาในอนาคต
ซึ่งผมเล็ง Peugeot 508 เป็นตัวเลือกหนึ่งครับ อยากทราบว่าผมต้องเดินทางออกต่างจังหวัดบ่อยๆ
เน้นหลักๆก็อยุธยา -ชลฯ โคราช เชียงใหม่ ผมจึงอยากขอคำแนะนำว่าศูนย์บริการของ Peugeot Thailand
2 แห่งใน กทมฯ นี่ดีไหมครับ?
และตัวเลือกอื่นๆให้เลือกบ้างไหมครับ ศูนย์นอกดีๆ? เพราะน่าจะดูแลง่ายกว่า
Audi เยอะมากเลยแต่ผมอยากขอคำแนะนำจากหลายๆท่าน หรือใครมีข้อคิดดีๆรบกวนช่วยเตือนผมด้วยนะครับ
เผื่อผมพลาดอะไรไป....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
Re: สอบถามการบริการของ Peugeot
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:36:47 »
มานั่งรอด้วยคน
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Ko Love Lexus

• Full Member
Re: สอบถามการบริการของ Peugeot
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2012, 11:41:20 »
นั่งด้วยคร๊าบ
Nothing is impossible. ไม่มีอะไรเป็นไปไม่ได้