ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความคืบหน้าเรื่องจดทะเบียนskoda  (อ่าน 2869 ครั้ง)

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
จากกระทู้ http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,32584.msg530504.html#msg530504
น่าจะครบกำหนดเวลาแล้ว ขออนุญาตสอบถามคุณundertakerว่า ดำเนินการถึงไหนแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2013, 15:53:31 โดย LaTeX »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: สอบถามความคืบหน้าเรื่องจดทะเบียนskoda
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 16:55:52 »
ได้ยินว่า เคสนี้จบแล้ว

เดี๋ยว น้องเชน จะเข้ามาตอบข้อสงสัยนะครับ

แล้วเดี๋ยวคาดว่า คืนนี้ คุณโต จะเข้ามาตอบให้เองโดยตรงอีกที..

รออ่านเน่อ แจ้งไปแล้วครับ

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
Re: สอบถามความคืบหน้าเรื่องจดทะเบียนskoda
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 17:09:11 »
โอ้ว ยินดีด้วยที่จบด้วยดีครับ รอติดตามข้อสรุปแล้วกันครับ

ออฟไลน์ Chainy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 17:19:58 »
สวัสดีครับ ผมอภิเดช ฝ่ายการตลาด ดูแล Skoda Thailand ครับ

ขอเรียนตอบคุณ LaTeX นะครับ

จากเคส ของกระทู้นั้น ทางบริษัทได้ดำเนินการเรื่องการจดทะเบียนให้เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอไม่เอ่ยนามเจ้าของเคสครับ และในเคสอื่นๆ ทั้งที่ได้โพส หรือ ไม่ได้โพส หรืออาจจะไม่ได้เล่นเว็บไซด์นี้ ทางเราก็ดำเนินการให้กับทุกๆเคสครับ สำหรับ ลูกค้าที่ซื้อรถไปในช่วงก่อน ปัญหา สมอ. หรือ ช่วงระหว่าง สมอ. ครับ ต้องขอเรียนแจ้งเลยว่า ยังมีลูกค้าอีกหลายท่านที่ยังมีติดปัญหาเช่นเดียวกัน แต่ทางบริษัทจะรีบดำเนินการให้ทุกๆท่านอย่างเท่าเทียมแน่นอนครับ  ส่วนลูกค้าท่านอื่นที่ซื้อหลังจากปัญหา สมอ. ผ่านไปการจดทะเบียนจะสามารถจดได้ภายใน 1 เดือน  และเรื่องความคืบหน้าอื่นๆหลังจากที่ได้ชะลอไป เนื่องจากปัญหา สมอ. หลังจากนี้ทาง Skoda Thailand จะมีรุ่นใหม่ๆเข้ามา แต่ช่วงเวลายังเป็นเรื่องของอนาคตครับ

smileymee

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 19:42:52 »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ^^

ออฟไลน์ Tha10050

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2013, 20:05:23 »
สวัสดีครับ ผมอภิเดช ฝ่ายการตลาด ดูแล Skoda Thailand ครับ

ขอเรียนตอบคุณ LaTeX นะครับ

จากเคส ของกระทู้นั้น ทางบริษัทได้ดำเนินการเรื่องการจดทะเบียนให้เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอไม่เอ่ยนามเจ้าของเคสครับ และในเคสอื่นๆ ทั้งที่ได้โพส หรือ ไม่ได้โพส หรืออาจจะไม่ได้เล่นเว็บไซด์นี้ ทางเราก็ดำเนินการให้กับทุกๆเคสครับ สำหรับ ลูกค้าที่ซื้อรถไปในช่วงก่อน ปัญหา สมอ. หรือ ช่วงระหว่าง สมอ. ครับ ต้องขอเรียนแจ้งเลยว่า ยังมีลูกค้าอีกหลายท่านที่ยังมีติดปัญหาเช่นเดียวกัน แต่ทางบริษัทจะรีบดำเนินการให้ทุกๆท่านอย่างเท่าเทียมแน่นอนครับ  ส่วนลูกค้าท่านอื่นที่ซื้อหลังจากปัญหา สมอ. ผ่านไปการจดทะเบียนจะสามารถจดได้ภายใน 1 เดือน  และเรื่องความคืบหน้าอื่นๆหลังจากที่ได้ชะลอไป เนื่องจากปัญหา สมอ. หลังจากนี้ทาง Skoda Thailand จะมีรุ่นใหม่ๆเข้ามา แต่ช่วงเวลายังเป็นเรื่องของอนาคตครับ

นอกเรื่องนิดนุงคับ New Octavia RS  จะมามั๊ยคับ 555

ออฟไลน์ localgame

• Hero Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2013, 00:52:09 »
เหมือนเห็นแสงปลายอุโมงค์ลิบๆกันแล้ว  :D