ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ใส่ไฟซีนอน ค่า K สูงๆ เอาเปรียบเพื่อนร่วมทางมากไปมั๊ยครับ  (อ่าน 9792 ครั้ง)

ออฟไลน์ jdai

• Jr. Member
  • **
เพื่อนๆสมากชิกและพี่ๆในเวปครับ  ช่วยกันอัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หัวข้อนี้ให้ดังไปเลยดีกว่านะครับน่าจะสนุกน่ะ คนที่จะติดจะได้คิดใหม่ ส่วนคนที่ติดแล้วจะได้มีโอกาสคิด ส่วนเจ้าหน้าที่บ้านเมืองเผื่อจะมีเวลามาดูแลบ้างครับ ช่วยกันเถอะครับ ผมก็อึดอัดมากเลยเหมือนกันครับกับเรื่องนี้  เพราะโคมไม่รับก็ไปแต่งอยากสวยจริงๆแล้วไม่เห็นสวยเลย น่าอายมากกว่าครับ ช่วยกันหน่อยเถอะ โพส ๆ ๆ ๆ ๆๆ อัพ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ

ออฟไลน์ myalexxp

• Sr. Member
แถวเชียงใหม่ ตอนกลางคืน รถพวกนี้เจอด่านโดนหมดครับ

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นละ

แต่ก็ยังมีพวกเปิดไฟตัดหมอกหลัง  :P

heracrase

• บุคคลทั่วไป
ไม่เข้าใจวีออสบางคัน ทำไมชอบเปิดไฟตัดหมอกหลัง  ???

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
อยู่ที่โคมที่ใส่มากกว่า
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ vertex6811

• Newbie
  • *
คนที่ใส่หลอดไฟ ที่มันแสงจ้า แยงตา นี่มัน โครตเห็นแก่ตัว ครับ

คนอื่นแสบตาชั่งมัน กรูไม่สน ส่วนมากนี่รู้แก่ใจ แต่ไม่สน กรูไม่แสบตา

คนอื่นแสบตาชั่งมัน เดี๋ยวนี้เจอทุกวัน เจอบ่อย เยอะด้วย น่าประนาม มากๆครับพวก เ_ี้ย พวกนี้

ออฟไลน์ jAk`CS

• Sr. Member
ไม่เข้าใจวีออสบางคัน ทำไมชอบเปิดไฟตัดหมอกหลัง  ???

บางคันเป็นไฟแต่งที่เซลล์แถมให้ครับ พวกรุ่นล่างจะไม่มีตัด"หอก"หลังมาให้

แล้วเซลล์ก็มักง่าย เอาไปพ่วงกับไฟหรี่บ้าง ไฟหน้าบ้าง คราวนี้เลยติดตลอดเวลาที่เปิดไฟ

ถ้าตัวกลาง-ตัวท็อป จะมีก้านให้เปิดปิดได้
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
เปิดไฟสูง ใส่แว่นกันแดดเรย ชิวๆ ^^ :P

ออฟไลน์ zuneo

• Jr. Member
  • **
ลุงผมเคยเล่าให้ฟังว่า วิธีแก้เผ็ดพวกเห็นแก่ตัว สำหรับสำหรับคนขับรถบรรทุกคือเค้าจะพกเหรียญบาทไว้ เวลาสวนกันหรือ ระยะได้ก็จัดไป(เป็นวิธีที่อันตรายมากๆ มีโอกาสถึงชีวิต)