ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้วาดรูป-วาดเล่นๆรถไฟฟ้าสปอร์ตจิ๋ว  (อ่าน 3457 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
พอดีนั่งเรียนไปง่วงไป เลยหาไรทำแก้ง่วงหน่อย ก็เลยได้เจ้านี่ออกมาครับ รถพลังงานไฟฟ้าขนาดเล็ก อัดชุดแต่งเต็มที่เลย

ผมเองก็มีฝีมือแค่นี้แหละครับ สวยไม่สวยก็ติชมกันมาครับ   :D

ออฟไลน์ NuttanonBJ

• Full Member
Re: กระทู้วาดรูป-วาดเล่นๆรถไฟฟ้าสปอร์ตจิ๋ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 13:53:46 »
เตี๋ยไปไหมครับ

ออฟไลน์ vollgas

• Jr. Member
  • **
  • It's not a car, It's a Volkswagen.
Re: กระทู้วาดรูป-วาดเล่นๆรถไฟฟ้าสปอร์ตจิ๋ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:01:03 »
คล้ายๆ t25 กับ t27 ของ gordon murray เลย
GTi : Adjective
Denoting a high-performance car with a fuel-injected engine.

(Oo\=gti==W====/oO)