ผู้เขียน หัวข้อ: ****วาดเล่นกากๆ...สปอร์ตสองคัน ลงสีด้วยครับ****  (อ่าน 3871 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
ยังฝึกสกิลอยู่นะครับ เลยไม่ได้ใส่ยี่ห้อ
คันแรก หน้าตา มัสแตงจ๋า แต่ด้านข้างหรูๆแบบเบนซ์ซะงั้น เหอๆ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
Re: ****วาดเล่นกากๆ...สปอร์ตสองคัน ลงสีด้วยครับ****
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 14:26:46 »
อีกคัน สปอร์ต คาบริโอเลท
หน้าตา อเมริกันๆเนาะ คล้ายๆเชฟโรเลตรุ่นใหม่ๆ
แอบใส่ เอฟเฟค รถเงาวิ้งๆด้วย แหะๆ

แนะนำ และวิจารณ์ด้วยครับ ขอบคุณหลายๆเด้อออออ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ IncarRus

• Hero Member
Re: ****วาดเล่นกากๆ...สปอร์ตสองคัน ลงสีด้วยครับ****
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 14:55:52 »
หล่อใช่ได้เลยครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 15:02:55 »
ก็ดูดีใช้ได้ครับ เพียงแต่ถ้าเล่นแสงเงาให้สมูทกว่านี้จะออกมาดีกว่าเดิมมากครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 19:32:45 »
ถูกชะตากับคันที่ 2 อย่างแรงคร้าบ :)
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ TTL

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 21:10:53 »
ชอบทั้ง2คันเลยครับ :Dโดยเฉพาะคันแรกด้านหน้าชวนให้ผมนึกถึง Dodge Charger srt8เลยครับ
ส่วนคันที่ 2ดูแล้วเป้นแบบเหลี่ยมๆแบบมีสไตล์เส้นสายกำลังสวยเลยครับ ผมว่าถ้าหุ่นเหมือนคันที่2
นะมันจะดูเป้นรถที่แบบว่า สมมุติว่าเก่าแล้วยังไงก็สวยครับ เพราะการออกแบบที่ลงตัวเส้นที่ผมว่ากำลังพอดี
ไม่เหมือนรถสมัยนี้ ที่ชอบเล่นก้นนู่นๆบานๆ ผมว่าตอนมันเก่าในความคิดผมๆว่ามันจะดูทุเรศเอานะ   

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 11:46:48 »
อย่างสวยเลยครับ สุดยอดมาก ๆ ชอบคันแรกมาก ๆ เลย
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ Monstruo

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 12:33:31 »
เห็นคันที่สองแล้วนึกถึง Saab 93 Convertible  ;D